Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF Nawaombeni msaada wa TV tuner drivers

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by achengula, Jan 24, 2011.

  1. achengula

    achengula JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 385
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nimenunua jumamosi tar 22/12/2011 USB TV/AV Combo tuner with FM radio, CD ya drivers ni ya 32 bit windows na mimi natumia 64 bit windows 7. Naomba kama kuna mtu anatjua wapi naweza kudownload drivers for 64 bits windows au nifanye nini ili niweze kuitumia tuner yangu. Natanguliza shukrani zangu kwenu nyote wana JF.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    mbona naona kama hiyo hardware ni incompatible na OS ya pc yako?...ngoja tusikie zaidi
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    google utapata mkuu
     
  4. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Google is ur friend!
     
  5. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jaribu hapa mkuu All DriverPacks | DriverPacks.net
     
Loading...