Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana jf : Natafuta toyota nadia ya kumvua mtu.................

Discussion in 'Matangazo madogo' started by only83, May 4, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ............Wakuu naomba msaada wa kupata gari aina ya Toyota Nadia ambayo nitanunua kwa mtu...aliye na data anipe..specifications is as follow:

    • Isiwe imetumika kwa zaidi ya mwaka mmoja
    • Injini isiwe imeshushwa hata mara moja..
    • Rangi ya silver au metallic blank...
    • Kilometa iliyotembea zisizidi 100,000
    Generally iwe kwenye good order...picha ni muhimu na gharama yake...
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuna dada mmoja alikuwa anaiuza, ngoja nitamsikiliza kesho halafu nitamuuliza vizuri then nitakupa info
    Pamoja
     
Loading...