Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wana JF naombeni msaada na maoni yenu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Old Moshi, Aug 4, 2011.

  1. O

    Old Moshi Senior Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ivi fixed account zina riba ya kuridhisha au ni ubabaishaji. Ningependa kuinvest huko kama kuna faida
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Nunua dhahabu na shaba,halafu zisahau kwa miaka kumi.
     
  3. O

    Old Moshi Senior Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    sina ujuzi nazo naogopa kupigwa tukio. Vilevile am in college sitakua na muda wa kumanage bussines yangu.
     
Loading...