Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana jf naomba ushauri wenu

Discussion in 'Love Connect' started by LADDY PEPETA, Jan 18, 2012.

  1. L

    LADDY PEPETA Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 26,sikubahatika kuendelea na masomo niliishia kidato cha pili.nahitaji mume kwa sasa lakini kutokana na ufinyu wa elimu niliokuwa nao nimekuwa nikinyanyapaliwa katika mahusiano na kushindwa kutimiza ndoto azngu za kuwa na familia yenye amani na furaha,hicho kitu kina nitesa na kutesa hisia zangu,kwa sasa ni mpweke naomba nisaidieni,natafuta mume mwema ataenikubali kwa hivi nilivyo.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    sasa unahitaji mume au watu wa kukusomesha?
     
  3. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    ukoje dada?
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Anatafuta mume atakayemkubali jinsi alivyo...

    Hupendi kusomesha wewe?? In case akitaka kuondokana na unyanyapaa....lol
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Aliishia kidato cha pili? maswali gani haya Freema??

    BTW: You are missed.
     
  6. L

    LADDY PEPETA Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sasa nahitaji mume
     
  7. L

    LADDY PEPETA Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mnene kiasi mweupe(natural)si mfupi c mrefu
     
  8. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280

    same here, ulipotea potea. Kheri ya mwaka 2012 na pole kwa msiba.


    Kuhusu 'Lady pepeta' my dear... ukisema 'nilivyo' inamaanisha umbo na tabia. Sidhani kama kuishia form two kunamkosesha mume. Kama alivyosema ndugu Boss, labda kama anatafuta wa kumsomesha. Kama issue ni mume, sidhani kama kuishia form 2 ndiko kunakompelekea kuwa mpekwe. By the way, remeber hapa ni JF, hakuna kumeza desa zima zima.

    Asante. Remain focused, achana na hizi habari za kutafuta mume mtandaoni usijetuletea kesi za kukatazana kuingia mitandaoni bure.
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kheri ya mwaka 2012 pia na pole kwa msiba.

    Unajua kuna watu wanajinyanyapaa wenyewe, na mwanaume akifanya ubaya kwake anaishia kujilaumu,kumbe sometimes its not even about her, ni maamuzi tu huyo mwanaume alifikia kwasababu fulani anazojua yeye.....sdhani kama ishu ni elimu mimi binafsi...watu wajifunze tu kujiamini na kuwa na subira...my best friend alipata mimba akiwa form 2, hakusoma tena,nikiwa form six akapata ingine ya mtu mwingine na mwaka juzi kapata mwingine nae wa mwanaume mwingine.....hajawahi kuwa na uhaba wa wanaume na sasa ndo anaolewa mwezi wa tatu......subira,wapo watakaompenda hivyo hivyo.
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuna kitu nilikuwa nimesahau Lady Pepeta...... Jana kuna kaka mmoja aliweka thread ya kumtafuta mwanamke haswa ambaye ametendwa, naona kama una vigezo....tafadhali tafuta hiyo thread...all the best!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani tu jina ulilochagua lanipa utata
    Why lady pepeta? Unawapepeta sana?

    elimu sio tija sana
    wewe kwa sasa unafanya shughuli gani?
     
  12. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kila la heri bi dada!kwa sasa unaishi wapi?je ukimpata ambaye atakuendeleza ki elimu upo tayari?ukafanya mtihani wa QT na baadae wa kidato cha nne?
     
  13. L

    LADDY PEPETA Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kama ameona thread yangu atanitafuta,asante kwa kunipa moyo mungu akubariki
     
  14. L

    LADDY PEPETA Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana hilo ni jina tu kama mengine,mimi ni hotelia
     
  15. L

    LADDY PEPETA Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda na akitokea nitafurahi sana
     
  16. L

    LADDY PEPETA Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante,nakaa dar ,nipo tayari na nitafurahi sana
     
  17. L

    LADDY PEPETA Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona unamjibia wewe maswali?
     
  18. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lady pepeta, unahitaji mme mwenye vigezo gani?
     
  19. L

    LADDY PEPETA Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwelewa,anayejua majukumu yake kama mume,mwenye mapenzi ya dhati,na awe anajishughulisha,
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    he he he he samahani sana Lady Pepeta,

    sikuwa namjibia nilikuwa tu namuelekeza kutokana na maelezo yako....

    Ili akujibu kwa ufasaha....kila la kheri....!
     
Loading...