Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF naomba msaasa wenu !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutunga M, Aug 8, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2009
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa niaba ya wale wenye tatizo kama la kwangu naomba mnisadie yafuatayo.
    (1)Sijui namna ya kupost picha ndani ya JF
    (2)Sijui namna ya kuweka picha katika jina ninalolitumia,kwani naona wenzagu wameweka hata vinyago,inavutia sana.

    Ni vema nijulishwe,mficha uchi hazai !
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Patience plz naona invisible ameweka thread ya tuition. Fuatilia na utaelewa.
    Mengine tumia akili ya ziada ya kikomputa utafanikiwa.
    Kwenye tuta rudi na kuuliza maana kuuliza c ujinga

    Fuatilia:
    JamiiForums - How To
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Rutunga M
    Member
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join Date: Mon Mar 2009
    Posts: 18
    Thanks: 0
    Thanked 16 Times in 5 Posts



    u R NOT A GOOD TEACHER MF!

    Hayo majibu yako si mazuri kabisa, bora hata usingejibu.

    We si unaona jamaa ndo wa kujakuja kwenye jamvi, bado unampa vibomu!

    Sa kama huyo Invisible ameweka tuition, si umpe link?

    Watu wengine bana!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...