Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana-JF, Naomba msaada wenu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mamama, Dec 15, 2011.

  1. m

    mamama Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Tanzania tunategemea kilimo kama uti wa mgongo wa uchumi wetu je ni sawa nikasema tunategemea "a paralysed backbone"'???? naombeni msaada wa importance of agricuture in tanzania's economy
     
  2. m

    mamama Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeellllpppp
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hii habari ingepelekwa jukwaa la uchumi ungefaidi kweli na maushahuri ya maana wanatoa kule... Pekua pekua lazima utakuta swali lilisha jibiwa hili.
     
Loading...