Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF naomba kuwasilisha hoja kwenu kama ifutavyo, naomba 2ungane wote kudai demokrasia ya kweli.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FRANK MICHAEL, Jun 6, 2011.

  1. F

    FRANK MICHAEL Senior Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu wananchi wote mmeshuudia jeshi la police wakiua watu kama mambwa koko, hakuna matamko yanayotolewa na viongozi wetu kwa maana njingine wanaunga mkono mauaji hayo hivyo basi kitendo cha police kumkamata kiongozi wa kambi ya upizani bungeni ni ukweli kwamba kuna haja wa kudai ukombozi kwa mara ya pili kama anavyo sema mh sana Lema! baada kusema maneno hayo naomba kutoa hoja kwa wana jf wote tushirikiane kwa pamoja
     
  2. F

    FRANK MICHAEL Senior Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu bariki tanzania! Amen
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Karibu sana dogo
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Bila matumizi ya nguvu hatutaweza kusikilizwa na badala yake wataendelea kutunyanyasa. Nashauri tufikirie na matumizi ya nguvu kudai haki zetu!
     
  5. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu ndg....hata salamu huna?
     
  6. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    toa modality kaka
     
Loading...