Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF Naitaji Masaada Wenu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Gerald, Feb 23, 2011.

  1. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Napenda kujua ni Taasisi gani inakopesha kwa riba nafuu na wenye masharti yasio kuwa magumu cause izi bank zetu zina ukiritimba wa hali ya juu ingawa inawezekana baadhi ambazo sizifahamu zikawa ni rahisi kupata.

    Pia natakiwa niwe na nini ili nikamilishe adhama yao ya kupata mkopo achilia mbali na lesini ya biashara, hati ya shamba nini hasa kingine ninaweza kuwa nacho nikafanikisha lengo langu wanauchumi nisaidieni kwa hili
     
Loading...