Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana jf nahitaji mtu wakushirikiana nae kwenye biashara awe na mtaji wa millioni 20

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by tabu kuishi, Oct 6, 2011.

  1. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF kwa mtu yoyote aliyetayari kufanya biashara na mkaribisha ajee tushirikiane kuna biashara naijuwa ambayo inalipa sana na ni halali kwa mujibu wa sheria TZ kama mtu yupo seriously karibu tushirikiane kwani umoja ni nguvu no one can stand alone
     
  2. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Send Me you mobile through private message
     
  3. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tujuze basi ni biashala ya aina gani au ni ya kuuza na kununua nini?
     
  4. samito

    samito JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama kawaida napitaaaaa.........
     
  5. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Biashara iko hivi,Utaelekezwa ukachukue Madawa ambayo ni Adimu na Mteja ni Mzungu yupo tayari kununu hayo madawa kwa faida ya 80% and above.
    utaenda kununua hayo madawa.wakati unarudi kufanya supply kwa mteja hapo ndio mwisho wa biashara kwani mteja atakuwa Amesafiri kidogo kurudi ulaya.

    People Be Careful na biashara za kimya kimya au unatakiwa utoe pesa upfront.
     
  6. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    This one cracked me up! LoL
     
  7. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    nipo tayari...karibu chemba unipe details..pm pse
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Litapeli limetinga tayari JF
     
  9. Nyamtala Kyono

    Nyamtala Kyono Senior Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wewe jamaa response ya post zako nyingi huwa ni za ki magumashi magumashi sana...huwa unafanya utani sana kwenye ishu serious za watu
    Kwa kifupi huwa ukitangulia ku respond kwenye post za watu huwa una haribu sana flow ya maoni!!!!!!
    This z just my observation...kama nimekukwaza, samahani
     
  10. Nyamtala Kyono

    Nyamtala Kyono Senior Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    <br><br>Wewe jamaa response ya post zako nyingi huwa ni za ki magumashi magumashi sana...huwa unafanya utani sana kwenye ishu serious za watu<br>Kwa kifupi huwa ukitangulia ku respond kwenye post za watu huwa una haribu sana flow ya maoni!!!!!!<br>This z just my observation...kama nimekukwaza, samahani
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu, hapa jf watu ni wepesi sana kusoma ramani, unapost issue unatakiwa uwe na facts, deatails plus transparency

    hii post ina lack some things to be regarded as genuine

    gabage in garbage out . .. .. ( 01 0101 01010)
     
  12. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa ana biashara ya kuuza mkaa, sasa naona hailipi anataka atoke vp guyz be care
     
  13. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Tatizo wewe una utani sana. Kuna m2 alikua anaomba ushauri wa kazi wa kufanyia fuso yake ukamwambie akabebee mkaa, Au akuuzie kwa Tshs 7M.

    So hata hapa nina wasi wasi unafanya utani pia. Just lets be careful with our responses.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    duh! Kumbe utani una madhara.
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huna mil 20, ujaribu bahati yako? Mi ningejoin sema nna mil10!
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    am ready as long as ni bsnes na ni salama ni PM
     
  17. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    mkuu hana utani, huyu ni tapeli ni kumpotezea tu
     
  18. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ideas yangu ni kufunguwa kiwanda cha kusindika sembe na mafuta ya alizeti nina uwezo wa kupata malighafi kwa urahisi kwani mimi nimetoka kijijini kwenye familia zinazlima kilimo cha biashara piya tani 10 ya mahindi inatoa faida laki saba tani 10 cost 3,000,000/= transport 400000/= umeme na wafanya kazi 300000/= tani 10 zinatoa viroba 140 vya kilo 50 bei ya kiroba kimoja ni 28000*160= 4480000 plus pumba gunia 40*7000=280000 4480000+280000 =4760000-cost 3700000= profit = 1060000 kwa weeki moja unaweza kukoboa na kuuza tani 30 mimi nikombioni kuwacha kazi na kujiajiri nipo benki wakati wowote naondoka kwenda kufanya biashara
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Wandugu JF kuweni makini kuna wanigeria wanajua kiswahili mbaya siku hizi,kuweni makini na biashara za kujuana online,Biashara gani hiyo ya kuficha? Ogopa Matapeli msije kusema sijawaambia,changa la macho hilo,kama kweli anataka mil 20 kwanini asiandike mchanganuo akaenda benk akapewa mkopo wa mil 20? huyu ni tapeli tu
     
  20. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba nikujibu kaka uliyesema habari za mkaa jee unajuwa kuwa mkaa ni moja biashara zinazolipa sana nenda kiyegea gairo gunia 15000@ dar 30000@ bei ya jumla minus cost za transport hukosi 8000 ukizidisha mara 100= 800000 kwa mwezi unaweza kuleta mara mbili kwa mwezi tuwache uoga wakuajiriwa jaribuni
     
Loading...