Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wana jf na dunia yote tuache ukatili huu kwa watoto,umezidi na kupitiliza,du!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Money Stunna, Oct 12, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    drying baby diaper.jpg

    ukatili huu kwa watoto jaman umezidi tuache,watoto awana hatia
     
  2. awp

    awp JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo hii ni bembea au? loooo!
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Natafakari uwezo wa vibanio viwili vya plastic kuweza kumshikilia mtoto wa takriban kilo 6.
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mtoto alitundikwa apo kama nguo,ili nguo alizovaa zikauke
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hivi watoto especially wa kiume huwa hawaumii korodani!!! check alivyominywa maeneo
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huo mdoli umeanikwa
     
  7. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Photoshoped for real!
     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh! kama ni kweli?............................
     
Loading...