Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF na Breaking news!!aghhh!Pufff!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, May 17, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Baadhi ya Wana JF Bwana mtu kasikia Radio one Breaking News Naye anleta humu eti nayo ni breaking News!!
    Haya tujipange kuwa na habari motomoto siyo Kila kitu ni breaking News zingine ni Broken news wewe unaleta hapa upate Coverage!!:nono:
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,323
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Breaking news!!!!!!!!

    Kakakiiza akemea watu kutumia vibaya neno "breaking news"
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Duh!!!!
    na mimi

    Braking News!!!!

    Kibanga Ampiga MKoloni Astaajabu EZAN kumshangaa KAKAKIZA
     
  4. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Jamani wengine tuko mbali na mahali pekee pa kupatia hizo breaking news ambazo wengine zinawakera ni kupitia JF. Huku tuliko Radio One hatuwezi kuisikia, ingawa tunaweza kupata ITV mtandaoni, lakini ni mpaka tukiwa tumetulia majumbani mwetu. Wakati huo huo JF tunayo wakati wote. Samahani kwa kuwakera wengine lakini tunaomba mtuachie nasi hiyo nafasi ya kuzipata breaking news humu jamvini. Tanzania ni yetu sote!:dance:
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nisawa lakini usiseme ni Breaking news!!Sema habari niliyoisikia chanzo fulani...........!Never say Breaking news while is not Breaking News!!
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Be it umeisikia Radio One, Au umeambiwa na "reliable source", Au umeiona CNN, Au umeambiwa na MKEO over the phone, BADO ni Breaking News! Huwa hamna "detailed breaking news"! Otherwise itakuwa siyo "breaking news" - right?

    Cha msingi ni kuwa unapotoa "breaking news" unatakiwa kadri muda unavyosonga uendelee kutoa updates na hadi wakati ambao itakuwa unazo "details" za kutosha then inakuwa "news"!
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Unachanganya vitu viwili tofauti!

    "Habari uliyoisikia sasa hivi" ni tofauti na "Habari kuhusu kinachotokea sasa hivi" - sawa?
     
  8. O

    Ombeni Charles Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We kaka Kiiza samahani sana!! Hivi unafikiri kila m2 huwa anasikiliza redio one? Inaonekana we mchoyo/mbinafsi inamaana m2 anapokuwa amepata habari mpya iwe redioni, Tv au gazetini atakuwa amepata dhambi gani iwapo ataamua ku2juza sisi wana JF ambao baadhi ye2 hata hiyo redio one kuipata tu mpaka uende mkoani?
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Breaking news mimi ninavyojua ni habari inayokuja kutoka sehemu yatukio bila kupitia chanzo chochote ikiwa wewe ndiye wakwanza kuitoa au unamtoa habari yupo sehemu yatukio anaendelea kutoa habari zilizojili!Na siyo habari imetoka baada ya masaa4 unakuja nayo hapa unasema ni breaking news labda utwambie habari zilizopo au latest story!

    Nikweli hapo kunalive news na latest news

    Pole kwahilo yawezekana nimekukwaza lakini siyo nia yangu kukwaza zaidi nikujulishana kuhusu hilo!!
     
Loading...