Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana jf msaada wenu naomba jamani natafuta kazi ya secretary.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by SIR.NOM, Oct 12, 2012.

  1. SIR.NOM

    SIR.NOM Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Elimu yangu ni ya kid.cha 4 ila nina uzoefu ucopungua miaka 5.Naish DAR.
     
  2. m

    mama dunia JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mie najua mtu anatafuta secretary ila ndo kaanzisha ofc kwahiyo bado hajakomaa salary laki 2, kama upo tayari ni pm
     
  3. SIR.NOM

    SIR.NOM Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    fresh mdau 2wacliane km vp my namba z.0768228904 or 0718228904
     
Loading...