Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF Msaada kwenye tuta!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by stanluva, Jun 7, 2010.

  1. stanluva

    stanluva Senior Member

    #1
    Jun 7, 2010
    Joined: Apr 7, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nitawezaje kuflash simu yangu aina ya Samsung SGH - D780, maana nna CD yake ndani kuna folder Flash asset!
    Pia nitatumia program gani kufungua files za type hii: X32
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    kuna kanuni initwa RFC (Read Fucken Manual) . Hii itakusaidi kujua kifaa au vifaa vyako vinafanyaje kazi na kurekebisha.

    Kaa hauna Manual nenda kwenye official website ya samsung itakuwepo. Hapo kwenye website ukienda sehemu ya suppport search ukaandika formating phone xyz utapata solution.

    nadhani hata ndani ya hiyo CD kutakuwa na manual ya hiyo simu. na kwenye manual wanaelza jisni ya ku reset phone to factory

    Otherwise kuformat simu yako jaribu hizi code za samsung ambazo nimegoogle


    *2767*2878# or *#7370# or *#7073# or *#69694948404*#

    Ikishindana ilete zero brain hatushindwi kitu as long as internet inafanya kazi
     
  3. stanluva

    stanluva Senior Member

    #3
    Jun 11, 2010
    Joined: Apr 7, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ziro brain mko mitaa gani?
     
  4. stanluva

    stanluva Senior Member

    #4
    Jun 11, 2010
    Joined: Apr 7, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwenye hii ya kwanza ina respond lakini inachukua muda bila kufika mwisho, inachukua hata dakika 60 bila kuonyesha tofauti yeyote! Vip nitaweza kuwapaje?
     
Loading...