Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF, Kuna nini Apollo Hospital?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by majany, Nov 1, 2011.

  1. majany

    majany JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Jamani hivi hakuna mkono wa mtu yeyote ambaye anapata manufaa kwa wagonjwa kupelekwa kwenye hospitali hii??au nani anawaelewa wamiliki wa hospitali hii??
     
  2. P

    Percival JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,189
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Hii ni hospital maarufu na ya hali ya juu na bei yake ni nafuu ukiringanisha na hospitali za nchi za magharibi. Watu wengi wa nje wanatumia hii hospitali.

    Kitu ambacho unatakiwa kujiuliza sii hawa wabunge wanakwenda hospitali gani , swali ni kuwa ikiwa wao wanapata hizi huduma watakuwa na motisha gani kuweka juhudi kuwa hospitali za hapa nchini zitowe huduma nzuri .
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    apollo wanatarajia kujenga hospitali tanzania.
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Je wajua: Kwenda kutibiwa India inawezeka ni "biashara" ya watu fulani?

    31/01/2012



    Ni ujumbe kutoka kwa mdau wa afya, unajieleza! Tafadhali tuachane na kuuliza "nani mjumbe" tukazie "nini ujumbe"!

    [HR][/HR]

    It is very possible that, private practice in India is driven by pay back system, you refer a patient to Apollo you get paid.

    I just don't have evidence but I am sure move za hospitali kukusanya wagonjwa na kuwapeleka India zitakuwa driven by this payment system, I bet our officials may also be involved.

    And these people are serious about that business, Apollo wanaanza kuwapa huduma wagonjwa Dubai, so from the airport you start getting services.

    And the practice is made in such a way unafanyiwa vipimo vingi kadiri inavyowezekana, including those you don't need, the aim being to maximize the cost.

    I am posted at Christian Medical College Hospital in India, this is a hospital which is not business oriented, but it is the best cardiology centre in India, it is one of the best nephrology centre in India also, iko Tamil Nadu km 120 kutoka Chennai.

    The cost of services here is 1/3 ya gharama za Apollo and the like, the cost is even cheaper as compared to cost of some services in Nairobi (kuna mgonjwa alikuwa na leukemia Nairobi, gharama ya matibabu Nairobi ilitosha kulipia usafiri, matibabu gharama za kuishi hapa Vellore na akabaki na change), but guess what, no one is referring patient to CMC even in India itself because this hospital does not entertain the system of pay back!!!!!

    It is very sad in deed!




    Source: wavuti.com* - Blogu
    Under Creative Commons License: Attribution Share Alike
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    Alaaa kuuumbeeeeee
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,201
    Trophy Points: 280
    Eng. Mtolera,
    Hapa umesema kweli, kuna tip nono madakitari wetu wanapata ku recomend watu waende Apolo!

    Nilipata Brachial Plexsus nikaenda Muhimbili hawatibu wakaniuliza kama nitaaford niende South au India. Nikachagua South, wakafanya initial oparation. Nikarudi ila kwa vile cost za South ni kubwa, nika opt kwenda India, Apollo!.

    Hapo nilikuta ni biashara zaidi kuliko matibabu!. Unafanyiwa kila kipimo unanunuliwa kila kifaa na madawa kibao hata ambayo huyahitaji!.

    Walifanya walichoweza in bussiness wise na kurejea nyumbani!. Baada ya muda kupita nafuu kidogo ndipo nikaseek second opinion toka kwa daktari bingwa toka Ujerumani ndipo akafanya vipimo upya na kuniambia India did nothing! kwa kwa assesment yake they can do nothing!. Lakini kila madaktari wa India wakija huniona na kunisisitizia "You just come to Apollo there is something we can still do!".

    Hebu toa hizo data za hiyo Hospital pale Wizarani kama mijitu haijakutolea mimacho!. Wahindi ni wafanya biashara wazuri ila hii biashara ya matibabu kwa watu wa nchi masikini kama Tanzania huku madaktari bingwa wetu wakivuna chochote!, huu ni unyonyaji mbaya kuliko ukoloni!. No wonder kwa nini madaktari bingwa hawagomi!.
     
  7. k

    kajunju JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hii inajulikana kuwa ni biashara. muhindi hana urafiki na mtu mweusi, urafiki na pale tu unapomtumia ili apate.serikali hii inafanya biashara si vingine
     
  8. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama unataka kusema jambo sema ukiwa na ushahidi, kama ni hisia zako tu kuwa makini kusema. nitafurahi mkithibitisha hili maana litawafungua watu macho na sio kuwaongezea manunguniko juu ya gharama za matibabu.
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    kuna ukweli hapa hata mm nlishasikia na kushuhudia. india sio mchezo
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    eheeeeeeee :nerd:
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona Pasco huko busy na madaktari baada ya sarakasi zako za jana kugonga mwamba

    Shame on you:A S embarassed:
     
  12. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Pasco
    tunategemea msaada kutoka kwenu,kuweka wazi haya mambo,nyie karamu zenu zinafika mbari sana
     
  13. B

    Bijou JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145

    mkuu naomba address ya hiyo hospitali ya Christian Medical College Hospital, huwezi juwa inaweza hitajika, seriously plessssssssssssssssssssz naoma
     
  14. C

    Cape city Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuuh.....
     
  15. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    subirini niwaletee daktari mmoja wa india alivyojaribu kuadvertise hospitali yake ili tuwapeleke wagonjwa huko india.
     
  16. Allyeee

    Allyeee Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wadau wa jf nashindwa pata jibu hv ni kwanini kila kiongozi mgonjwa anaenda kutibiwa India tena hospital ya Appolo inamaana Hamna hospitali nyingine?
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    wana mkatabata na hiyo sipitali
    afu kuna punguzo la bei.
     
  18. B

    Baba Jotham Member

    #18
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ni muda kidogo nimejaribu kujiuliza na kutafakari zaidi juu ya mahusiano yetu kama taifa na Hospital ya Apolo iliyopo nchini India.Nimejaribu kutafakar ubora wake,huduma zake,gharama zake na mengine mengi hadi kutushawishi kama taifa kuwapeleka viongozi wetu wakubwa kwa matibabu(Mwandosya na Mwakyusa).Siyo hao tu,hata yule aliyemwagiwa tindikali igunga alipelekwa huko.Pia msanii wa original comedy naye amepelekwa huko kwa ufadhili wa raisi wa jamhur ya muungano.
    Napenda kujua kulikoni Appolo? je kuna ajenda ya kisiasa katikati? na kama ni ubora wa kuzidi nchi zote duniani,sisi kama taifa tunajifunza nini?
     
  19. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni swala la ubora na unafuu wa gharama za tiba.

     
  20. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hapo kuna 10% ya Blandina kwa kila mgonjwa anaingia ile hospitali. Kwa hiyo hata kama Pinda kamuweka bench BNyoni lakini bado anavuta mkwanja wake toka kwa wahindi.
     
Loading...