Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF kuna hii kitu imetokea kwenye acc ya facebook nin nin?http://red10000.blogspot.ca/?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Cheche Mtungi, May 18, 2012.

  1. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Jana kuna link ya picha ya rihana iliiingia kwenye acc ya facebook na ikasababisha acc yangu aikagoma kufunguka kabisa mpaka sasa,na ile link ya acc yangu ya facebook inaonekana kama hivi:Please Follow Steps to restore your account ,mpaka muda huu inafunguka then iarudi kama hayoa maandishi,mwenye uelewa wa hii kitu msaada samahani.
     
  2. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    imekuwa hacked kaka, hyo ni njia moja wapo wanayo2mia kufanya hvo.... Mara nyingi huwa wanasema nude pics za Rihana, Nick minaj or any other famous artist. Ukiclick 2 wanaacess account yako
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sasa si umwambie afanye nini kuzitoa?
     
  4. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ni kweli nataka solution,kama ni kui deactivate,kama kuna njia nyingine naomba msaada wenu!
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,084
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Imetokea kwangu pia,watatuma post za picha chafu na kutag friends zako wote,wahi log in leo itakubali kisha remove hiyo post kwenye wall yako
     
  6. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningependa pia hata mie kupta suluhisho imetokea kwangu
     
  7. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    cha msingi dnt click any suspicious link ukiwa facebook... Especially thse which seem 2b 2good 2b true! 1nc dat happen, the quick reaction ni kulogout. Then login afu futa any damage iliyotokea... The longer you stay in the more itapost the thngs u dnt want to or u didnt.
     
  8. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nimejaribu na imekubali,cha muhimu badilisha setting zako za ku log in hasa password ya facebook na e-mail acc yako!
     
Loading...