Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WANA JF kuna foleni kali sana hapa njia ya kwenda Kibaha gari haziendi kuna gari nyingi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matope, Nov 25, 2011.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wadau foleni inatuumiza tunaenda mikoani lakini mpk ss gari haziendi foleni ni kubwa sana kuna mabasi,malori,gari binafsi hali ni mbaya plz usalama bara barani mtusaidie!
     
  2. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hata gari lako ni miongoni mwa yanayoleta hiyo jam hapo ...!!shuka nenda kwa mguu paki gari pembeni.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    kwani ni nini kimetokea hapo kusababisha hiyo hali.....?
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chukua bodaboda mkuu, ushauri wa bure huo.
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Manyunyu
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    anaenda Mbeya ......aende na bodaboda.......?

     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    mwengeeeee ee mwenge mbio mbio.....mwenge tunaukimbiza....mbio mbio....
     
  8. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hali ni mbaya jamani gari hazitembei!
     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ndiyoooooooooooooooooo
     
  10. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Cool down boy, kuna kamisheni ya rais inakusanya maoni ya uundwaji wa viraka vipya vya katiba ndio magari yote yanasimamishwa ili mtoe maoni. Ntolee na mimi
     
Loading...