Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wana jf Kilimanjaro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by measkron, Jul 3, 2011.

  1. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Nimependezwa na umoja wa wana jf Arusha, napendekeza kuwe na umoja huu sehemu nyingi zaidi. Wana jf Kilimanjaro mpo? Tunaweza kuwa na gathering zaidi ya kukutana na hoja za jukwaan? Wanaounga hoja mkono karibun.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu unamaanisha Wachagga? na mpoo wengi humu
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    km hujui basi elewa anzia leo kuwa kilimanjaro ni mkoa wa wachaga na wapare
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    ni wazo zuri sana, japo kuna kipindi watu wa Arusha tulijaribu kuwatafuta wa Kilimanjaro tuliwapata wachache sana, nia na dhumuni ilikuwa tuunde kundi la pamoja, kwa hiyo kama mtakuwa tayari mnakaribishwa sana, sisi tupo tayari kuwatembelea......thx Preta...JF HQ
     
  5. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Kuna makabila mengine wapo kilimanjaro ambao pia ni wana jf mkuu.
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    km huelewi uliza uelekezwe kilimanjaro kunaishi wapare na wachaga
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hoja yako ni nzuri sana na ninakuunga mkono, binafs ni mzaliwa wa kilimanjaro na kwa sasa nipo Mo town
     
Loading...