Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana jf Huyu madam Rita chief judge (bss) vipi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Alwayz on top, Oct 8, 2012.

  1. Alwayz on top

    Alwayz on top JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 535
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Hivi huyu Rita poulsen ameolewa? au kaposwa? kwa sbb ana ukosha sn moyo wng yupo bomba mbaya najpanga kufanya mipango lkn kabla cjafanya mipango ya kumfata naomba mwenye kujua details zake anipe najua baadae atakua shemej yenu msiwe na wivu...
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Si ukamuulize mwenyewe si hatuchunguzagi maisha ya watu
     
  3. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,689
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwenye ac yako salio lipo kiasi gani?
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    Utaishia kumaliza sabuni tu...
     
  5. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Ukijipanga fresh mbona unan'goa tuu. Kazi kwako chief.
     
  6. b

    benon Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    we unamjua bwana machache wewe? una hela kama za kwake? au unaota mwenzetu?
    yule alitolewa nchi za jirani na mh dkt bwana machache alipoenda huko baada ya kukosana na mke wake aliyetoka nje ya ndoa na daktari wa familia... baada ya kupata service nzur na kupunguza machungu akampromote mama yetu madamu..... kwa sasa bwana machache amesharudiana na mke wake saa sijui kama madamu ana mtu ila najua ana mtoto mwenye umri wa miaka kati ya 19-22
     
  7. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    opposite ya machache nini vile
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mengiiiiiii
     
  9. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    swadakta..... lakin mi simo
     
  10. Alwayz on top

    Alwayz on top JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 535
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    kama mle ana hucka bwana machache natangaza kujivua Gamba lkn kwa shingo upande moyo unaumaa kitu kinaonekana kizur na kitamu halafu kinakubali kua small house..aaaaaaah ndo mana kampa kipind cha masaa 2 kwenye t.v yake.
     
  11. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mmmm! Jamani,mbona ni mtu wa kawaida tu! na anachukulika tu, mshikaji akaze buti tu.
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,756
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hivi yule Salama J bangi mtu anagongwa na nani? au mbele kaweka dushelele la plastic?
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    acha nipite huku nimefumba macho nisisikie mazungumzo yenu
     
  14. M

    Mimi. JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Mmhhh mtu mzima wewe yule utampeleka wapi anakimbilia miaka 60 hela tu zinam'galisha kizazi kimeshafunga
     
  15. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,185
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Kweli pita tu maana haya mazungumzo.....
     
  16. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Salama hana tofauti na kongosho hajulikani ni mwanamke au mwanamme
     
  17. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona una maneno makali hivyo kwa salama..? Ulipitia kwenye bss mchujo ukakutana nae nini..? Akakuwasha..?
     
  18. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Mkuu nitake radhi hiyo bss nina mwaka wa tatu sijaangalia
    Zaidi ya kusimuliwa na vijana wangu tu kinachoendelea
     
  19. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Mkuu naomba uniwie radhi.. Nilidhani ni wa umri wa hawa vijana....
     
  20. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Ila mkasi naomba niseme ukweli huwa naangalia sana tu si unajua wazee vijana ndio sisi
     
Loading...