Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF HODIII!!!!!!!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Manjayo, Oct 13, 2011.

  1. M

    Manjayo Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumai wana JF ni wazima na mnaendelea na mchakato wa kuendeleza maisha,Nimetamani sana kuwa pamoja nanyi katika jukwaa hili na ndio sababu nabisha,na ni imani yangu kuwa ntakaribishwa kwa sababu kila abishae hufunguliwa.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,001
    Trophy Points: 280
    karibu sana ndugu
     
  3. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Karibu sana JF "where we dare to talk openly"
     
  5. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    karibu mnooo na jickie fresh
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Pita ndani..
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
Loading...