Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF, Hivi kuna tatizo gani kuoa mwanamke aliyekwisha zaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIFARU, Dec 10, 2009.

  1. KIFARU

    KIFARU Senior Member

    #1
    Dec 10, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 172
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba nifahamisheni mazuri na mabaya ya kuoa mwanamke aliyezaa, kuna mwanamke naona tunaendana kila kitu sema yeye tayari ana uzao
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    cdhani kama kuna tatizo, ishu ni maelewano/makubaliano yenu kuhusu huyo mtoto kabla ya ndoa,.....jamii yetu nahic inaliangalia hili suala ki tofauti hasa mwanamke kuolewa akiwa na mtoto lakini kwa wanaume linachukuliwa kama jambo la kawaida tu....kama mnaenda sawa nakushauri songa mbele.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ooya inakuwaje?
    sikupati hewani siku hizi,umebadilisha namba?
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sio ishu kabisa.
    Mbona wao wanawake wanakubali kuolewa na wanaume ambao tayari walishazaa??(wenye watoto), hayo ni mambo ya mfumo dume tuu, cha muhimu maelewano tuu.
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    poa kabisa baby boy....cjabadili na nipo hewani kama kawaida luv.
     
  6. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Baba wa huyo mtoto bado hajaachana na huyo binti, atakwambia kuwa wameachana lakini wakikutana we haupo wanakumbushia enzi hizo na matokeo yake wanaendelea kuongeza watoto kwenye kaya yako,

    hachana naye tafuta mwingine
     
  7. KIFARU

    KIFARU Senior Member

    #7
    Dec 10, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 172
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo ni tatizo ambalo nalitegemea, lakini mkuu haiwezekani wazazi wawili uhusiano ukafa kabisa?mapenzi yasiwepo wakaangalia ulezi wa wanao tu?
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    hey hey hey nimeihack..watoto kama ninyi mlizidi kumwendea hewani ndo nimefungulia tu kidogo...mkicheza naiweka kabisa kibindoni! LOL:rolleyes:
     
  9. D

    Dina JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2009
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Sasa umenifumbua macho, kwa hiyo hawa wakina baba wenye wana tunaokubali kufunga nao pingu huwa wanarudi kwa wazazi wenza wao? Usitoe macho, what you said here, its vice versa is true!

    Ila kwa mtazamo wangu, sioni tatizo la kuoa mwanamke mwenye mwana, kwani wasiwasi uko wapi zaidi? Ni huko kulea mwana, au zoezi lenyewe la yeye kuzaa kuwa kachoka?
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hilo huwa nahisi kama gumu hivi! hasa kwa upande wa mwanamke.....ila tu uwe tayari kukubali hali halisi pindi ikijionyesha!
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hakuna tatizo iwapo umekubaliana na hali hiyo na huyo mwanamke asimkumbuke tena mzazi mwenzaje wa kwa nza
     
  12. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwani shida yako ni kupanda gari jipya au kufika mwisho wa safari ukiwa comfortable...? Either ukipanda daladala jipya ambalo hajapanda mtu yeyote au ukipanda daladala lililotumika, mwisho wa siku utafika kwenye safari yako....!

    Kama mashine ume-test mwenyewe umeikubali, habari ya kuzaa inakutatiza nini? La kama hujai-test, jaribu kutest kwanza uone, asikusimulie kwa mdomo...!
     
  13. M

    MKWELIMAN Member

    #13
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kuoa na mwanamke aliyezaa hana shida kwa sababu tayari yuko mature na anayo respobility kama yeye ni mama.......... nothing bad to have a child maana wototo ni malaika!!!!
     
  14. M

    Mwambashi Member

    #14
    Dec 10, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kifaru, kwa upande wangu sioni kama kuna tatizo lolote, chamsingi hapa ni maelewano tu. Kaka yangu kaoa mwanamke aliyekuwa na mtoto, lakini maisha yao ukiyaona yanaendelea na familia yao ina furaha kabisa.
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mr linawezekana kabisa, nina mifano hai ya ma frnd zangu wa karibu, tena hata salamu hawapeani na hao baba watoto zao, inategemea kisa na mkasa mpaka wakatengana......
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    kwanini amdanganye, sio kila mtu ni muongo....ukiwa unajitambua/mcmamo kwenye lyfe hakunaga hiyo kitu kujikumbushia wala kukumbukia........
     
  17. GP

    GP JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    there you are talking!.
    mi niko tayari kuoa mwanamke aliye na mtoto aliyetelekezwa na babake, lakini sipo tayari kama baba yake yupo na waliachana na huyo mwanamke kwa sababu za ajabu kama kutokua na uaminifu kwa mmoja wao, ugomvi etc, coz iko siku wakarudia mahusiano yao kwa siri.
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    ewaa mrs apo ndo penyewe...kisa na mkasa ...ndo kusema kwamba kama walitengana kwa sababu nje ya uwezo wao kuna hatari wakakumbushiana ili mtoto asifananie upande mmoja tu lol

    jingine ikitokea kuwa mi niliyekuoa tukakorofishana kidogo basi si itakuwa rahisi kwenda kwa 'baba mtoto' ! kupoza machungu! na mi niliyeoa nikijua kabisa possibility iyo ipo!
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    enheee..Mpwa hapo ndo hoja yangu ilipo!
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama manelewana nyie owaneni tena bora huyu aliyezaa kuna wengine wamefanya arbotion zaidi ya mara 10 na ukikutana naye wala hutafahamu, huyu anadhambi kubwa zaidi ya huyo aliyezaa na infact anadhihirisha yuko fertile issue ya kupata mtoto siku hizi nayo tete.

    Nakutakia harusi njema.
     
Loading...