Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana jf hili nalo ninalo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Capitalist, Feb 3, 2011.

  1. C

    Capitalist Senior Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wadau nilikuwa na dada 1 ambaye nilimpenda sana nayeye alionesha kunipenda ila tulikuwa tunakaa sehemu tofauti mi nilikuwa nafanya kazi wilaya nyingi na yeye mkoani, nilipata likizo sept 2008 nikaspendi naye mwezi mzima, aliniambia kuwa anamimba nikamwambia poa usijali mi nitakuoa, niliondoka kurudi kazn mawasiliano yakawepo alijifungua mei 2009. Alinipa taarifa nikaenda nilimpatia mahitaji yote, nilikuta ameondoka kwao kudai kuondoa aibu kapanga nikalipa kodi ya nyumba, kitanda, chakula alidai mamake kampa. Kumbe yupo mwanaume mwingine ambaye ameambiwa hvyohvyo na anatunza, siku moja kanicall mtoto anaumwa nilifunga safari kwenda kumjulia mwanangu hali ndipo tulipogongana na jamaa tukaeleza na alikuwa ameshaanza kuishi naye, tukaelezana ukweli jamaa alichanganyikiwa mi nikachangayikiwa, mpaka sasa anaishi naye kang'ang'ania mtoto yule wake. je kama ww ungefanyaje?
     
  2. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kacheki DNA yako na mtoto, baada ya hapo utajua moja. Kama mtoto wa kwako kamchukue. Kama si wako. Move on. Lakini achana na huyo dada:coffee:
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Huyo mwanamke hafai kabisa nakushauri sahau kuhusu yeye.
    Chakufanya jipinde ufanye dna test kujua kama mtoto ni wako au la then utajua chakufanya, kama sio wako its ok, kama wako ufanye mchakato umri sahihi ukifika mchukue
     
  4. C

    Capitalist Senior Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo tu yule dogo ni mm photocopy na yule dada mpaka leo anakiri ni wangu nikimwuliza ilikuwaje akafanya hvyo anakiri ni tamaa zilimshawishi, zote pesa na nani hii maana yule jamaa ana kakibanda.
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Hii naifananisha na moja ya hadith za shigongo. Muendelezo wa hapo ulipo ishia....wanaume wakashauriana wakaona hata wakipigana hawata haitawasaidia ika bidi wamuache huyo mwanamke.mwanamke alilia sana huku akijutia ujinga wake.
     
  6. C

    Capitalist Senior Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ila huyu dada mpaka sasa bado yuko pamoja na yule man alafu huwa ananipigia simu ati mwanao anakusalimia.
     
  7. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza hamisha hii kitu peleka kwa MMU... Then narudi kukushauri
     
Loading...