Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF, hebu tujadili hili pengine Kikwete hafahamu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NIMEKIMBIA CCM, Oct 23, 2011.

  1. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naamini kabsa wote tunafaham mh rais jins asivyo aminika na watz, naye mwenyewe analifaham hilo, na wananchi hawampendi kabsa jinsi siku zinavokwenda (angalia tofauti ya matokeo ya 2005 na 2010),

    SASA NDUGU ZANGU HIVI NYIE MNAONA AFANYE NINI ILI JAPO IMANI HATA KIDOGO JUU YA RAIS WETU TUIRUDISHE? MAANA INAWEZEKENA MH KACHANGANYIKIWA kwa kuwa aliahidi mengi alishindwa kuyatimiza, je pamoja na kushindwa kutimiza je atufanyie angalau yapi ili arudishe heshma na uaminifu japo hata 45%?
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amfunge LOWASSA ndiyo nitaanza kumuamini kwa mbaaaaaaaaaaaaaaaaali.
     
  3. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Alete maisha bora kwa kila mtanzania.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,047
    Likes Received: 9,738
    Trophy Points: 280
    Ajiuzulu kwa sababu sioni kama ana uwezo wa kufanya lolote lile katika kipindi cha kutoka sasa hadi 2015. Hii itasaidia kuwa na Serikali ya muda na hivyo kuwezesha uchaguzi mwingine labda baada ya miezi 12 au 24 tangu atakapojiuzulu mara tu baada ya kuwa na katiba mpya na tume huru ya uchaguzi.
     
  5. Also me

    Also me Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    aaache kucheka cheka kihaxara n then alete mkopo raia zikaxome...
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yapo mengi ya kufanya lakini yote ni maamuzi magumu kwake.

    1. Awashughulikie mafisadi wote walioliingiza taifa katika mikataba mibovu kabisa ikiwemo Richmond.

    2. Kuwachukulia hatua wote walioiba fedha katika EPA.

    3. Akatae kuwalipa DOWANS.

    4. Atekeleze kivitendo nadharia yake ya kijivua gamba.

    5. Ashughulikie mfumuko wa bei, tatizo la kushuka kwa thamani ya Tshs yetu na kwa kadri uchumu ujavyokuwa awaangalie wafanyakazi.

    6. Aongeze juhudi katika kukusanya kodi na kupunguza matumizi yasiyo ya msingi ya serikali.

    7. Ahakikishe tatizo la umeme linapatiwa ufumbuzi wa ukweli na siyo usanii.
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ajaribu kushughulikia ajira kwa vijana kwa kuimarisha sekta siziso rasmi.
     
  8. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzee wa rula leo umenifurahsha,take five!
     
  9. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hii nchi ni yetu sote.
    Apunguze bei vifaa vya ujenzi
    bati-6000 Cement-5000
    huduma kwa jamii maji vijijini
    Waliofungwa kwa hila waach4we
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tupo pamoja mkuu, nashukuru.
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    kikwete mrisho KIGEUGEU na serikali yake LEGELEGE.
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Ajaribu kurekebisha maeneo machache yenye shida. Hasa kuongeza ajira kwa vijana hilo ni la msingi zaidi.
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Naamini anatambua kua yeye ni tatizo... Hilo halitoshi, ajitahidi atatue mizizi ya matatizo ambayo ni wazi kabisa aweza yafanyia kazi lakini anadharau...
     
  14. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    aanze kucheza ze komedi wananchi watampenda!
     
  15. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,534
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Ni heri Lowassa (mtazamo wangu) kuliko hawa wahindi (wa DOWANS na EPA) maana wao wanahamisha tu rasilimali zetu na kupeleka nje na bado si tu wanaaminika ndani ya CCM bali wanaabudiwa (ni swala la wakati tu ndugu zangu yana mwisho haya)
     
  16. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,838
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Tuache matani, kama angekuwa na washauri wazuri na wakamshauri KULIVALIA NJUGA suala la KUBADILISHA KATIBA ninakuhakikishieni Mhe JK angejitengenezea LEGACY ambayo itadumu hadi siku Bwana Yesu au Mtume Mohammed (SAW) atakaporejea duniani. Hiyo nafasi anayo, asilimia kubwa ya umma inasapoti suala hilo - na hicho ndio kitakuwa chanzo cha kuikomboa Tanzania bila kumwaga damu. KATIBAAAAAAAAAAAAAAA baba na utajengewa mnara wa kumbukumbu.:lol:
     
  17. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Penye red sijakuelewa
    • AJARIBU kwani uwezo hana hali ile ni taasisi yenye zana zote
    • MACHACHE halafu mengine iwenje kwanza kwa nini machache
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama haumpendi sio rahisi kumuondoa sasa ni kheri tu uvulimie hakuna jinsi kwa katiba iliyopo ndiye rais hadi 2015 kama hatutashirikiana naye nchi itayumba. tusipoteze muda kumjadili kikwete hadi 2015 tutakuwa tumeacha kujadili mambo ya kwa miaka minne ijayo.
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kikwete kikwete wimbo huu tumechoka nao tangu 2004 hebu tujadili issues, mathalan changamoto za chuo alichojenga cha Dodoma ili watanzania wenzetu waweze kufaidika japo na machqche ambayo huyo kikwete amefanya sisi tuboresha utendaji katika maeneo hayo. miminaona hii inaweza kutusaidia kuliko kuimba wimbo wa simpendi kila siki na vibwagizo vyako
     
  20. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    1. Katiba Mpya (Pamoja Na Mambo yote impunguzie rais mamlaka, kama za uteuzi nk).

    2. Amfukuze Ngeleja Na atatue shida ya umeme.

    3. Wafungwa waloonewa waachiwe, na kesi ziende haraka na kwa haki.

    4. Arudishe thamani ya pesa yetu na ailinde.

    5. Ataifishe mali zote zilizopatikana kifisadi, na pesa zitakazopatikana awakopeshe kaka na dada zetu wasome vyuo.

    6. Aache usela na kazi

    7. Dhana ya maisha bora iwe kweli

    8. Ajira na fursa sawa ziwe kweli

    9. Awapunguze polisi viburi, (wanawaonea sana wananchi wa kawaida).

    10. Kodi itozwe kihalali na matumizi ya mapato yaonekane mpaka kwa mwananchi wa kawaida.

    11. .......


    Fanya hayo machache kwa mwaka huu na watanzania watakukumbuka Daima
     
Loading...