Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wana jf haya ndo mambo ya face book!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Blue G, Jun 28, 2012.

  1. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,691
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Jamani la mgambo,''binti wa sauti apotea katika mazingira ya kutatanisha,chanzo ni facebook.''kisa kilikuwa hivi binti alikuwa anachat na mkaka wa naijeria mpaka kufikia hatua ya kuwa wachumba, majuzi kati akamwomba sweet heart darlin aje tanzania kumvisit jamaa kakubali.

    Wakafikia hoteli ya kifahari ,kuspend sana na shoping kwa wingi,jamaa akamtaka dada yetu waspend usiku pamoja,akakubaliwa,usiku umefika jamaa anavua nguo kaoza sehemu zote zilizofunikwa na nguo funza na mafunyefunye yanatoka binti kuzimia kuzinduka anakutana na mabilioni akajua umasikini kwaheri, kufika hosteli na kuwasimulia wenzake naye hapohapo akawa kama mpenziwe. Apelekwe hospitali akapotea.haya jamani mafunzo hayo kazi ni kwetu wana jf kusuka au kunyoa tuwe makini na mitandao yetu.
     
  2. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Evidence???????
     
  3. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,164
    Likes Received: 2,300
    Trophy Points: 280
    Mh...hi hadithi????
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hadithi njoo, uongo njoo utamu kolea!.........
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Haya tueleze, hadithi hii alikusimulia nani?
     
  6. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,898
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Shigongo type
     
  7. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    kipindi cha mama na mwana kimerudi redio tanzania?
     
  8. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kwa hlo jina lako inawezekana eti ukawa mwanaume wewe
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa hadithi nzuri,nakushauri mtafute shigongo akupe page kwenye magazeti yake uendeleza kipaji chako cha utunzi.
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    is this story za SUNGURA MJANJA AU?????
     
  11. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,691
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    ni vizuri kuchukulia kila kitu kama hadathi mpaka siku yatakapokukuta any way nilitaka tu kuwahababarisha .
     
  12. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,691
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    not storry but what is happening in our society today got that???????
     
  13. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,691
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    naufanyia kazi ushauri wako,yawezekana kuna ukweli ndani ya ushauri wako.
     
  14. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,691
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    whatever the case ujumbe umefika regardless my sex.
     
  15. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2,689
    Likes Received: 937
    Trophy Points: 280
    Tusipuuze stori although huyu mtunzi alipaswakutupa na ushahidi.. lakini kiukweli mabinti wengi siku hizi wanaingia kwenye uhusiano bila kumjua vizuri huyo Mchumba/mpenzi tujihadhari na watu tusiowajua ni HATARI hasa wageni toka AFRICA MAGHARIBI (hususani Nigeria) na hapa jirani Kenya, hata Wazungu toka Ulaya na Marekani pia matapeli nao (baadhi yao)
     
  16. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2,689
    Likes Received: 937
    Trophy Points: 280
    Hasa wadada wanachuo jihadharini sana na marafiki msiowajua plz
     
  17. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,691
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    perhaps, i hope utaendelea kuamini hviyohivyo kwa lolote utakalosikia.
     
  18. baghozed

    baghozed JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Story Ina mafunzo na mazingatio ndani yake,ingawa imekaa Kama movie ya kinigeria vile.thanks kwa kukumbusha.
     
  19. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    du..kama tumefika huku basi kuna haja ya kuanza kuigopa mitandao ya kijamii hasa face book
     
  20. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hii story nilishawahi kuisikia but sijui kama kuna ukweli wowote!?!hakuna mwenye evidence..
     
Loading...