Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana jf:- HALI YA HEWA

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SHINYAKA, May 17, 2011.

  1. SHINYAKA

    SHINYAKA Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana-hali ya hewa naomba msaada kwenu, katika mkoa wa Morogoro ni tarehe ngapi mvua zilinyesha na kwa nchi ngapi katika mwezi wa April na May 2011.
    Nawakilisha.
     
Loading...