Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana Jangwani ni wakati wa Vitendo

Discussion in 'Sports' started by Mujwahuzia, Aug 6, 2012.

  1. M

    Mujwahuzia Senior Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wanachama na wapenzi wa Dar Young Africans S.Club. Nawaomba muda huuu tuachane na propaganda za watani zetu wa jadi yaani Simba S.Club wenzetu wanajiimarisha katika kujenga kikosi chao wakiwa na hazina ya kutufunga magoli mengi ya historia yapayo 6mwakaaa........ magoli ........5.....mwaka 2012 kwa bahati mabaya Timu yetu ya Jangwani bado ina historia ya kufungwa magoli mengi kila wanapokutana na sisi wenzetu wanaitumia nafasi hiyo sisi bado tunashikilia rekodi ya kuwafunga mara nyingi lakini sio kwa magoli mengi hivyo nawashauri viongozi wapya na sisi tutafute upenyo angalau nasi tupate magoli kama kumi hivi tusikae kwenye malumbano tufanye vitendo timu nzuri tunayo kwa sasa ikiongozwa na Beki tuliyemnasa kutoka kwao ingawa kiongozi wao amesema hatocheza msimu ujao naingiwa na wasiwasi kwani kila wanalolisema mara nyingi linakuwa kweli. sasa hivi akili yao ipo kwa Bahanuziiiiiiiiiiiiiiii ukweli ukoje??????????? kwa wanayanga.
     
  2. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    3-0 zisizo na penat pale ccm kirumba 2004 wao nao hawajazirudisha,.
     
Loading...