Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana jamvi namleta kwenu kamanda Esther Wasira; naomba tumpe ushirikiano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Oct 16, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa hesima na taadhima nawaomba wanajamvi tusichangie hili bandiko mpaka hapo atakapoanza yeye. Ameniahidi atakuwa hapa muda si mrefu, nawaomba tumpe ushirikiano wa kutosha , tuulize maswali yenye mantiki kwa muskakabali wa taifa letu, ni matumaini yangu mmenielewa karibu jembe,karibu dada yetu.
     
  2. E

    Esther Wasira Verified User

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari Wana Jamvi,

    Awali ya yote niombe radhi kwa kutofika mapema kuchangia thread hii, nilitumwa na mwajiri wangu nje ya eneo la kazi, sikuwa nimeona hii.

    Asanteni sana kwa kunikaribisha kwa namna ya kipekee; I am truly humbled. Nimekuwa mfuatiliaji wa pembeni kwa muda mrefu lakini sasa hivi nipo humu miguu yote miwili.

    Binafsi huwa nafurahishwa na uhuru wa kuchangia mawazo uliopo humu ndani, na nadhani kama kuna kiongozi anayetaka kujua anatakiwa abadilishe nini na wapi, awe anapita humu na anazingatia yote ya msingi yanayoongelewa na jamii yake. This is "Jamii Forums".

    Ninashukuru kwa yote mema na mazuri yaliyosemwa juu yangu, maana yananipa nguvu za kusonga mbele, lakini pia nashukuru sana kwa yale ambayo hayaonekani kuwa mazuri au mema kwangu maana hayo hasa ndio yanayonijenga zaidi.

    Thank you..
     
  3. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Hujamtendea haki yake hiyo picha haijatulia ,huyo dada ni mzuri bana embu weka picha sawa kwanza
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    She looks really Cute!
     
  5. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tumjue huyu esther wasira ndo yule muimbaji alishirikigi mashindano flani hv? ndo baadae akaamua kuwa lawyer au ni mwingine? utangulizi tu mkuu usi-mind
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    Karibu JF dada hapa utakutana na mambo kibao maswali mazuri na ya ajabu na ya kizushi hata matusi but moderator watakuwa makini kuondosha yale ambayo hayastahili
     
  7. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ndo nani huyo Ester had tumuulize maswali ya mustakabali wa taifa letu..... Sijakuelewa kabisa
     
  8. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    AANZE SASA KACHELEWA SANA ANGALIA WASOKUWA NA ADABU WANAANZA KUMUITA MNYAMA GANI, AU TUANZE MAANA KUNA NLOMSIKIA KT MDAHALO WA NKURUMA MAJUZI JE NDO UYO? O.W NAMI NTAULIZA NI MNYAMA GANi? SAMAHANI MH,..
     
  9. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    There are currently 44 users browsing this thread. (18 members and 26 guests)

    Kweli Ester Jembe, wote hao wanakusubiri.
     
  10. P

    PROPHET POLY JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    May god bless u.challenges are parts of ur life.
     
  11. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 778
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Huyu namkumbuka alisomea Loyola.. Baada alikuja kua msanii wa Bongo flava.

    Nimemkubali sana Esther kuingia kwenye siasa...
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mumpe ushirikiano jamani, asijeona jamvi chungu! Karibu mwaya! Utawazoea baada ya muda.
     
  13. m

    msenda Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 3
    Anakaribishwa
     
  14. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Estheeeeeeeeeeeeeer.. Habari yako bana!

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  15. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Swali langu la kwanza ni..mara ya mwisho kukutana na baba yake mdogo ilikuwa lini?
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Huyu dada ni jembe hile mbaya! Nimkubali sana ana jua kujenga hoja kwa kweli
     
  17. m

    mosagane Senior Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ester ni jembe kweli kweli jitokeze kamanda
     
  18. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina shaka na uwezo wake.... Hakika ni mpiganaji hatari sana....
    KARIBU SANA...
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Hakika yuko vizuri !

     
  20. a

    artorius JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    esther will turn out to be a great politician of our time.She got the vibe.Karibu sana jamvin esther,one thing you got to understand is that wil be monitoring every step and move you make.''respect yourself''
     
Loading...