Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wana jamii mnazarau post zangu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jane_000, Feb 19, 2012.

  1. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi na lala lakini kaka yangu kafumaniwa live ana kiss na mume wamtu naomba ushauri wenu na picha anazo kama ushahidi na hata usiku akilala anamtaja jila lake zaid ya mara tatu
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    weka picha
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Dah......sijaelewa nini hasa unataka jane!!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,112
    Trophy Points: 280
    Kumbe kaka yako shoga!!!
    Ndio maana hata wewe akili yako ina walakini
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    kaka yako ndo alikuwa anamkiss dereva au mke wa kaka yako?

    Watu wanadharau posti zako kutokana na mwelekeo wake
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,068
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    hueleweki....
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yeah post zako hazijiweki/huziweki wazi ndomana wanazipotezea/zarau
     
  8. m

    mhondo JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni tungo/sentensi tata haieleweki alikuwa ana kiss na mwanaume mwenzake au alikuwa ana kiss na mwanamke wa mtu na akafumwa na huyo mme wa huyo mwanamke.
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    unajua nimekutafuta sana wewe binti.. Yaani nimekupenda gafla...sijui umenipa nini..bila wewe haki ya nani nitakufa! Naomba basi unipe japo nafasi niseme lililoko moyoni mwangu..
     
  10. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mkuu siyo demu huyu!ana hulka tu za kike tena amezianza humu jamvini!kuna mwanangu anamjua kimtaani yupo katika mchakato anataka kummega!hadi sasa hivi nashindwa kuelewa kwanini ana swagga hizi wakati mtaani ni kijana mtaratibu kama mwanaume rijali kumbe dah!
     
  11. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli...
     
  12. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,639
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    nina wasiwasi na wewe, tena kubwa sana.
     
  13. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Jane, hebu isome vizuri hii post yako wewe mwenyewe halafu utuambie umekusudia nini maana ni kama vile haieleweki! jaribu kufafanua vizuri halafu uone tutakavyo kusaidia, si unajua navyokupenda eeh!!
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mimi ninakusamehe bure kwani ulipoandika ulikuwa unalala, vyenginevyo utanifanya niamini kuwa huyo kaka yako ni bwabwa.
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli tuna haki ya kuzarau thread na post zako
     
  16. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Cholo bado upo?
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Ukiamka edit post maana ulikua na usingizi wkt unaandika au brother yako shoga?
     
  18. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Nadhani jane ujiangalie upya, post zako huwa na mambo mengi yaliyokaa kiajabuajabu. Lakini wenye ufahamu wamepata picha ya wewe ni mtu wa aina gani, bora ungefungua fb account kule ndio mahala pake haswa! Jiangalie upya my friend.
     
  19. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Whoever invented the term 'puzzled' had something like this in mind.
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Things people do for attention! mmpphheeew!
     
Loading...