Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana jamii kuna ukweli kwamba mahakama imetoa nafasi za kazi za mahakimu wa mahakama ya mwanzo?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by TONGINDI, Dec 4, 2011.

  1. T

    TONGINDI Senior Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :alien:
     
  2. neyl

    neyl Senior Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dah! itakuwa afadhali ikiwa kwel wametoa maana kitaa pabaya
     
  3. mwanamwana

    mwanamwana JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Duh..! bora watoe hizo kazi maana huko hakuna nepotism sana,ila mama Kombani alisema bajeti bado haijapitishwa ya kuajili PCMs
     
  4. kimpango

    kimpango JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Da zije tu maana nimebana sehemu nafanya kama muuguzi msaidizi naka llb changu
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Llb na uuguz wap na wap mkuu?
     
  6. D

    Dominnick Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vema but usije ukapiga mgonjwa sindano, unaweza mharibu!
     
  7. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtoto wa mjomba
     
  8. C

    Chagga King JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2014
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,678
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    Duu hawa ndowalewale wamwimbili upelesheni ya paja anaifanya kichwani:A S-eek:
     
  9. E

    Emmahu Member

    #9
    Jul 12, 2014
    Joined: Mar 14, 2014
    Messages: 55
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    LLB na uuguzi, duh!!
     
  10. d

    damelove Member

    #10
    Jul 12, 2014
    Joined: Feb 15, 2014
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushauriiii
    hakimu na afisa wa PCCB ni kazi nzuri kuna mtu hajafanya maamuzi aende wap
     
  11. M

    Man tindwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2014
    Joined: Aug 3, 2013
    Messages: 304
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ebwana unatutisha llb na uuguzi msaidizi wap na wapi kaka
     
  12. missa

    missa JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2014
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 364
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani jaribuni kuchunguza vizuri mbona kama deadline yake ilikuwa tarehe 11,july,2014?au mi ndo sikusoma vizuri?tena ziliambatana na nafasi za CMA,Nafasi za Mediator na Arbitrator.Jaribuni kufuatilia wadau ili ifahamike.
     
Loading...