Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana Iramba Magharibi, tujadili ya kwetu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwanakidagu, Jul 5, 2012.

  1. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    'mbunge na madiwani jimboni iramba magharibi wameshindwa kujadili mipango na mikakati mathubuti ya kulikwamua jimbo ketu katika tope la umaskini,wamekuwa madiwani posho na mbunge wa mipasho bungeni. Je tufamnyeje wadau ili kukomesha mwendelezo wa wabunge wanaotelekeza majimbo na madiwani wasio na vipaumbele vya maendeleo.changia .hapa.

    Source.mimi mwenyewe nikitaza mijadala ya bunge.
    diwani wa kata moja wapo katika kuzungumza naye alibainisha hayo.'mods uacheni uzi huu ili wadau wajadili.kwa kuwa jimbo hili lina hitaji mkombozi wa thati kama musa wa kwenye biblia.
     
  2. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Dawa ni kuanza kumkataa yule MZINZI Mwigulu Mchemba ni kiongozio Dhaifu na yupo chama DHAIFU fanyeni mabadiliko ya fikra kwa kuchagua watetezi wa wanyonge na maskini na chama makini.
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    mtaje ni diwani wa kata ipi ulijadili naye japo kwa kifupi, kama una namba zake za simu uniwekee kwenye inbox
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    habari zilizopo ni kuwa mwigulu humwaga hela jimboni kwake kama pablo escoba bavilio, eti anasomesha yatima wooooote wa iramba magharibi, nasubiri mjadala ukolee nami nijifunze.
     
  5. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Wivu tu huo. Mbunge wetu anafanya vizuri na napendekeza 2015 agombee urais kabisa na mgombea mwenza awe Lusinde. What a combination!
     
  6. p

    posa Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 25
    Badala ya kuhangaikia jimbo lake amegeuka kuwa msemaji wa BOT, mara msemaji wa serikali bungeni, mara msemaji wa CCM, etc.
     
  7. m

    moseskwaslema Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawashangaa sana wanairamba cjui mliangalia nn kumchagua nchemba,hana hoja kabisa nasikitika sana ndugu zangu.
     
Loading...