Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana-iramba Kukutana 24 May Msimbazi Centre

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mahesabu, May 21, 2008.

  1. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    KUTAKUWA NA KIKAO CHA WANAIRAMBA HAPO TAREHE 24 MAY SIKU YA JUMAMOSI (jioni) , WANAIRAMBA WOTE (pamoja na vikundi mbalimbali mfano; vya kuzikana, kusaidiana nk) WOTE WANAKARIBISHWA KUHUDHURIA .
    MADAKTARI, WALIMU, WAFANYABIASHARA, WANAFUNZI, WAFANYAKAZI, WAHANDISI, WAHADHIRI, MAFUNDI, VIONGOZI WA DINI, n.k. fika bila kukosa
    taarifu na wengine...!
    ........
     
  2. M

    Mr EWA JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2008
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Wakumbushe wajumbe wote watakaofika kwenye mkutano,kuwa kutokana na hali ya maisha Kuwa magumukwa wananchi,miundo mbinu kuwa na hali ngumu na mengine mengi,basi wajumbe wafikirie ni nini wanachoweza kukifanya kusaidia maendeleo ya Iramba kwani ahadi za serekali zimekuwa ngumu kutekelezwa.
     
  3. m

    macinkus JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2008
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jumamosi jioni ndio saa ngapi? kwa kuwa kila mtu ana shughuli zake, ni vema tusipotezeane muda kwa kufika saa 7 kumbe kikao ni saa kumi. agenda ya kikao ni nini, au ni siri?

    macinkus
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    msije kuunda vikamati vya ujana vya kuwapoka wenzenu

    muwe wa kweli maana mifisadi ni mingi
     
  5. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    NYAMA YA PUNDA ITAKUWEPO YA KUMWAGA. TAFADHALI USIKOSE KUJA KUJIKUMBUSHA ENZI ZA NYUMBANI BY BABU WA WANYIRAMBA
     
  6. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kitila mkumbo,
    upo hapo,utaudhuria au unatuma mwakilishi.nafikiriwanakwenda kujikumbusha kunywa magaye,au ugale ne nsansa,au ndalu.
    lakini hiyo saa ni ya iramba au ni aje.
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    KIKAO KIMEFANYIKA WAJUMBE MBALIMBALI KUTOKA SEHEMU TOFAUTI WALIKUWEPO , HOJA PAMOJA NA AJENDA MBALIMBALI ZIMEJADILIWA NA ZIKIWEMO CHANGAMOTO MBALIMBALI JUU YA MAENDELEO YA IRAMBA KWA UJUMLA.....!
    UONGOZI WA MUDA PAMOJA NA KAMATI ZA MUDA ZITAKUTANA HIVI KARIBUNI KWA AJILI YA KUANDAA KATIBA PAMOJA NANYONGEZA MBALIMBALI ZA NAMNA YA KUINUA HALI YA IRAMBA......!
    MARA BAADA YA KAMATI ZA MUDA KUKUTANA ( huenda ndani ya wiki mbili) NDIPO KUTAITISHWA KIKAO KINGINE CHA WANA-IRAMBA ....!
    WITO: WANAOTAKIWA KUHUDHURIA NI WANAIRAMBA WOTE PASIPO KUJALI ANATOKA UPANDE UPI WA IRAMBA( MASHARIKI AU MAGHARIBI)..... NA UPATAPO TAARIFA HIZI JULISHA WANAIRAMBA WENGINE NA UWASILIANE NA WANAIRAMBA ILI KUJUA NI NAMNA GANI NAWE UTASHIRIKI KATIKA KUINUA IRAMBA........!INAWEZEKANA ...TIMIZA WAJIBU WAKO....!

    NOTE: TUNAKUTANA KWA MAENDELEO YA IRAMBA NA SIO POLITICAL AGENDA AU RELIGIOUS AGENDA....!
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    SONGELA SANA .....!
    MAWAZO YAKO YAMEZINGATIWA......!
    NEXT TIME WE MEET TUTAJULISHANA MAPEMA ZAIDI !
    UKEMBETWE!
     
  9. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Ukwami.....ukwami...ukwami......!
     
  10. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    mbi muntuane,mupanga ne?
     
  11. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nimejaribu kuiga, nikaishia kujingata. Lol
     
  12. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    chief,usipate shida kujing'ata nakuja sasa hivi kukufundisha,lol..
     
  13. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Songela zigizigi.. I love Iramba.
     
  14. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Nu mupanga saana du.....e nsoko ndile kyuluga .....!
     
  15. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Izaa (Nimepatia?)
     
  16. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    ivute kidogo...IIZA
     
  17. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahesabu uraile yani ....hii thresd ni ya mwaka gani
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    sola swee!!!
     
  19. shakidy

    shakidy Member

    #19
    Dec 29, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    kidaru, kisiriri, shelui, iguguno, mkalama, nduguti, ndago, ulemo, tulya,

    mwa panga?
     
  20. beatrixmgittu

    beatrixmgittu Senior Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulaileyaani. Mbi ukukopa magai na ndalu. Ee mbwanee. Eezee mmmh.
     
Loading...