Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wana igunga, kuweni makini jumapili

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mwana wa africa, Sep 30, 2011.

  1. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama wana igunga hamjapata mishahara kuweni makinii mana mishahara inaweza kuachiwa jumapili ili watumie muda wao mwingi kwenye foleni za mabenki ili wasiweze kupiga kura. wasiawsi huu ni kwa sababu sehemu nyingi mishahara bado haijatoka kwa wafanyakazi wa serikali.
     
  2. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Serikali imekopa hela za mishahara kwenda kufanyia kampeni igunga kwa hiyo watumishi msiwe na wasiwasi kwani haitakuwa na muujiza wa kupata hela nyingine hiyo jumapili. Serikali ya JK imefulia
     
Loading...