Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana Igunga jitokezeni kwa wingi siku ya kupiga kura

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ulimakafu, Sep 28, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Nikiwa naamini kabisa kuna kundi kubwa la watu hawatapata fursa yao ya kikatiba kupiga kura kwa sababu ambazo Tume ya Uchaguzi NEC wanakijua na wanafanya makusudi kutoliboresha daftari kila mara, na hasa baada ya Uchaguzi Mkuu 2010.

    Kuna watu wametimiza miaka 18 sasa, wapo waliohamia na wale kwa sababu mbalimbali hawakujiandikisha. Sasa kwa wale waliomo daftarini na kwa hamasa ya watu wanavyojitokeza kwenye mikutano, siku ya tarehe 02/10/2011 waje wawajibu kwa vitendo hao NEC na wanaowaagiza kuifinyanga demokrasia.

    JITOKEZENI...................
     
  2. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Huu unapaswa kuwa mkakati wa chadema kuanzia leo mpaka jmosi. Wahamasishe watu wajitokeze. Kujitokeza kwa watu wengi ndiyo ushindi wa chadema
     
  3. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,404
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Nikweli wajitokeze kwa wingi kukipigia kura C.C.M na dr dalaly kafumu.wasichague makomandoo yaani magwanda.
     
  4. G

    Gwesepo Senior Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ssm kwa sasa imekufa angalia wanavyo tumia nguvu nyingi kwenye kampeni kwa mfano kugawa nguo za chama na kutoa elfu kumi kwa kila anaye hudhuria mikutano, hata Mangula aliye sahaulika miaka mingi kaitwa kuokoa jahazi,pamoja na mh Mkapa wapiga kula wa igunga chagueni ssm muone moto wake tulilishwa limbwata na ssm sasa limbwata lao lime expire
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mpaka kieleweke....
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    mara nyingi wanaojiandikisha ni wengi lakini hawajitokezi kupiga kura sijui sababu kubwa ni kukata tamaa ama nini,lakini nawashauri watumie haki yao kikatiba
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Siyo CDM pekee, hata CCM, CUF ambavyo vinawashabiki wengi ili kuongeza mvutano na demokrasia ya ukweli kisha tusubiri madudu ya tume na mtandao kuwa hacked na mamafia!
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    wana igunga pigieni chadema kura, achana kabisa na ccm. kama mnataka kuona hali yenu ngumu ya maisha mliyonayo kwa muda wa miaka 50 ikiendelea pigia ccm, takeni mabadiliko, kwanini nyie muwe ni watu wakubeba watu ambao hawana faida kwenu kila mwaka???????????
     
  9. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hili ni jambo la msingi sana kwa wenzetu wa Igunga. Kutojitokeza kwa wingi wakati wa mikutano ya campaign haisaidii. Tuwaombe sana wakazi wa Igunga wajitokeze sana siku ya kupiga kura, Watumie haki yao ya msingi vizuri.
     
  10. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kama wamo humu JF!
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Uchakachuaji unawakatisha tamaa watu pamoja na vitisho,wasiogope.
     
  12. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wanaigunga jitokezeni kwa wingi kumpigia kura ccm ,usipoteze kura yako
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Umiza magamba .
     
  14. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    I always ask my self why this english proverbs came to be found in one series, must be a meaning behind it.Please great thinkers which one among these fits for WanaIgunga or CCM or CDM as we approch to the end of the road.

    1: Follow the river and you will find tthe the sea
    2: Fools build houses and wise men buy them
    3: Forewarned is forearmed
    4: Fortune favours the brave
    5: Fortune favours fools
    6: Genius is a capacity for taking trouble
    7: Give a dog a bad name and hang him
    8: Give a fool rope enough and he will hang himself
    9: Give every one his due
    10: Give him an inch and he'll take ell.
    11: Give the devil his due
    12: God helps those who help themselves
    13: God never shuts one door but he opens another
    14: Good beginnings make good endings
    15: Good to begin well,better to end well.
    16: Good wine needs no bush
    17: Grasp all losa all
    18: Gratitude is the least of virtues,ingratitude the worst of vices
    19: Great haste makes great waste
    20: Great minds think alike
    21: Great Profit great risks.
    23: Great talkers are little doers

    lets share it
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Namba nane inahusika.
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    nambari 16.
     
  17. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu vyema ukawa specific kambahiyo imnyonge nani?
     
  18. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hiyo wine ni ipi mkuu?
     
  19. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    No 21 is perfect
     
  20. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    gibberish
     
Loading...