Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana Ifunda Tech. Sec.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kaka Mkubwa, May 21, 2009.

  1. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #1
    May 21, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta watu waliosoma Ifunda Technical. Secondary school, tuongee mambo yetu kidogo, yani tukumbuke Lyandembela, Kaguo Vizibo, Per T, Kuuzoa, Serengeti, Mazengo hall, n.k na kadhalika
     
  2. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka Mkubwa umemsahau Luwago,Bondia na Tall Mnaroma.
    Kaka, namiss sana mambo ya mnadani K/moto tamu safi ila Ulanzi tu ndiyo sikuwahi onja.
    Mkubwa Mnarani pia na Mazengo Hall zipo kenye memory yangu sana.Bila kusahau Msitu, The best and a coolest studying area in the World.
     
  3. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #3
    May 22, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana weee! Duh! Si mchezo mwanagu, naamina hakuna camp tamu kama ile nji hii. Inamaana umemsahau Kiswele na ticha Shabani? D6 na rollcall ya jioni? Rugby je, Nyoya na makabati workshop. Lakini msitu ulukuwa kiboko hasa ule upande wa chuo Lol! Hata mm ulanzi sikuwahi ila mahindi ya kuchoma na viazi vya kuchemsha sn tu. Vipi mambo ya Bondo Nyuka(tope)?
     
  4. M

    MOMA Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ongezea na KITOMALI,SEUTA,KIUNGA,MAKIRIGA,NGIRI,KATARA,CHEMBA,KUZIVUNA,KWA-MAMA,MNAROMA,BONDIA,SINZA,MKWAWA,MIRAMBO,CHABURUMA BILA KUSAHAU ROOM YANGU G6 SEUTA,KIPORI,KUSIMAMISHA MNAZI,KIBAONI,KUUZOA.
    MOMA
    Ifunda member 2002-2004
    0772123362
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,740
    Trophy Points: 280
    Hakyanani tena ..........jamani........... KUUZOA, IYDT, Saka, Kaguo (People), Kocha, Mwakalindile (Brigedia), Blood Kinyakanyaka, Sinza, Kipoli, Kipute, kusimaisha minazi, msituni, vizibo, nyuka, bondo, ubinzi, Kitomali, Kipengere, Anand (RIP) wa namba, Tumwidike (a.k.a Mrs Brigedia), Mhapa (na kipikipiki chake), Olu...........etc.........etc............... Niliishi D2 from day one mpaka namaliza shule........Room mates ni Awadh, Sharp, Ntashimikilo Nyangata, Alen, Robaert Mwaipungu, ................... Nawakumbuka Medadi Thumuni (RURECU-rukwa retco), Noti Mgaya, Joyce (WASA), Wasandunga na Mafyosi, ........... Jamani....this was between 1988 na 1991................ Ifunda the glorious Technical School live long forever, with our moto skills and eficiency, we shall build our nation strong, and our school shall shine forever more.................oooooooohoooooooooooo GOD bless our schoool................. Yaani nimemkumbuka Songoro wa Music..................... Jamani mnakumbuka ww (WOOD WORK)................... Naikumbuka definition yake...............study of timber and iron mongery.................... BY THE WAY........NILIANZA FORM ONE B (KWA MCHILI), NA KUISHIA GROUP FOUR kwa Mbungi na Shabani......................
     
  6. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Cant forget disco la Iringa Girls:violin::violin: mchizi Membi Kileo, Mwesigwa kuumla uroda yule mama wa Baiology, Mwaipaja, Brigedia Mwakalindile, Vernier calliper (Alex the russian teacher), Sagu Kyando, Mota Kyando, Mdimu Sangiwa, Albert Ntemi, Mwasekaga, form one wangu-Ivo Mapunda (the former Taifa Stars goalkeeper). Kwakweli kazi za kwenda kulima shamba la shule zilikuwa kiboko:A S-danger:

    Cant forget adhabu ya kukata CUBIC ya kuni ilikuwa si mchezo!

    Mirambo for life - C6 1988-1992 Fitting and Turning.
     
  7. M

    MOMA Member

    #7
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mnakumbuka Disco ndani ya mazengo hall?,ila panakuaga hapatoshi siku ya paper mle ndani,
    dah brother hako kanyimbo ndo kamenikumbusha mbali .....Ifunda the gloriosus technical school long forever .....pale katika with our moto skill and efficiency ...tulikua tunaigeuza kusema with our nyuka skill and efficiency .......
    Dah inabid tuunde hata ka-umoja ketu kama inawezekana!!!!!
     
  8. M

    MOMA Member

    #8
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani samahani nilisahau neno moja Umwete :glasses-nerdy:
     
  9. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,573
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    Bro hapa umeniacha hoi, nimecheka kama kichaa. eti kipoli, ifunda raha jamani???
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Gia box..Chozi,Fadha,Kimaro aka bwana msee,Rwegasira aka mjomba,Tumwidike,mwakalindile
    lyandembela,masumbo,bandabeach,ihem,kibaoni
    Nikitin,Bakanov,Kurushev,Mulder,righolt
    Mkwawa ,milambo,Seuta,,chabruma,kwa shabu,dispensary...
    ulasi na fingamba fya ku-finyungu be!!
     
  11. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Jamani hizi shule zimezeeka sana. Kuwe na utaratibu sisi tuliosoma huko turudi kuhamasisha kuzikarabati. Hata vitabu vya kusomea hakuna. Tusijisahau kuwa Tanzania ni yetu sote
     
  12. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,573
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
  13. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
  14. wamba

    wamba Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    kwakweli mmenikumbusha mambo mengi sn vijana wangu;
    Jitu yupo wapi jamani, mirambo, chaburuma, sinza, kwa mama, vitomali, kande, bondo duuuuuuuu mnanikumbusha mbali sn jamani 2002-2004 yani hapa palikuwa hapatoshi kabisa watu wangu.
    msitu kabla sijasahau mwendo wa kitabu kwa kwenda mbele, I love this country (Ifunda)
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jukwaa gani hili?
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    MMMM:tape::tape::tape::tape: WENGINE SIO WANA IFUNDA
     
  17. dickison80

    dickison80 New Member

    #17
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu mzima per time na shamba lake la kahawa vp wazee?
    Mlio kuwepo enzi za Six na Muvembe, mzee mzima Kocha, Bondia, Matumbi, Kitomari na vitomari vyake, kitu kulazwa, kudabo nyuka, mnamkumbuka ALL na Speak English? Miaka ya 2000 mnakumbuka Mwekundu? Enzi za msitu na dari, K6 kwa kukanga je?
    Ilikuwa raha sana wazee, tuna miss vitu vingi.
     
  18. G

    GHANI JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakina man 2 man kitomali aka andazi, mitaa ya bandabichi ulanzi full.ifunda tech oyeee!
     
  19. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mmemshahau Conctrete
     
  20. C

    Chief Ken Lo Member

    #20
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu umesahau FUTA/U OILCOM
     
Loading...