Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wana hela.. hawana upendo.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mkeshahoi, Jun 22, 2011.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    famine.jpg
    ndio tunachoombewa na dunia ya magharibi... na viongozi wetu wanashabikia
     
  2. K

    Kana Amuchi Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio tunachoombewa na viongozi wetu , dunia ya magharibi inaingilia kati kwa kutuchelesha kufikiahuko . Fikiria mfano huu: makusanyo yetu ya ndani trilions 6. bajeti ya matunizi ya kawaida tr.8!!! dunia ya magaribi imeongeza tr.2 walipane posho, na pia wameongeza tr. 4 na ushee za " maendeleo". hapo ni nani anataka tuliwe na tai???
     
  3. h

    hahoyaya Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    there is no picture which has ever moved me like this one...thanks for sharing
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asante sn
     
Loading...