Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana Habari wapata ajali mbaya Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Borakufa, Apr 1, 2012.

  1. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakiwa wanatoka katika Kata ya Ngarenanyiki wakielekea usa river wakitumia gari la mbunge wa musoma mjini V. Nyerere (Kiboko wa Mkapa) wanahabari watano wa dira ya Mtanzania,Tanzania Daima, Jambo leo, Sunrise Radio na Majira wamepata ajali! hawajaumia sana isipokuwa Grace Mbise Majira hali yake mbaya sana.

    Sourse Sunrise Radio
     
  2. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Pole sana Kwao, Mungu awaponye na waendelee na kazi yao vizuri. Katika safari zenu mtangulizeni Mungu, huko kuna akina Maji Marefu
     
  3. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sana
     
  4. Ork

    Ork Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole sana waandishi wetu
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,032
    Trophy Points: 280
    Tuwatakie uponaji wa haraka.
    Lakini sasa hawa waandishi kwa nini wasitumie magari ya ofisi zao. Wanapotumia magari ya makada wa vyama kweli watakuwa huru? Afadhali mmoja wa star tv nimemsikia akisema anatumia pikipiki ya kukodi.
     
  6. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mvua kubwa arusha sasa mawasiliano yanapotea redio zinakatika katika Je hii itakuwa kama Igunga au?? ndiyo mvua ya kutengeneza ya EL
     
  7. M

    Mchomamoto Senior Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    daaah Mwenyezi Mungu awape afya njema ili warudi kundini waendelee na mapambano!!hakuna mkono wa mtu hapo??ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha aaaaaaaa!!sio Mwigulu huyo katupia kitu??
     
  8. a

    audacious Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    pole kwao
     
  9. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yeah! huu ni ukweli mchungu kwao, inaweza kuwa gari la cdm lipo katika oparation zao kama kawaida lakini kwa kuwa hawana usafiri au hawakupewa usafiri ni rahisi kuomba rifti katika mazingira haya ili mtu atimize majukumu yake! kwa ufupi ipo haja ya kuingalia kwa jicho la tatu mazingira ya tasinia hii
     
  10. d

    denilson Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni sana Mungu awajalie muuendelee kutumikia nguvu ya umma
     
  11. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Saa za Sikukuu bado tu hazijaisha?





    QUOTE=Borakufa;3599762]Wakiwa wanatoka katika Kata ya Ngarenanyiki wakielekea usa river wakitumia gari la mbunge wa musoma mjini V. Nyerere (Kiboko wa Mkapa) wanahabari watano wa dira ya Mtanzania,Tanzania Daima, Jambo leo, Sunrise Radio na Majira wamepata ajali! hawajaumia sana isipokuwa Grace Mbise Majira hali yake mbaya sana.

    Sourse Sunrise Radio[/QUOTE]
     
  12. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaribuni tu kuangalia jambo Leo ni ccm,mtanzania haviendani hiyo ni sikukuu.
     
  13. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,136
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    poleni
     
  14. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    poleni wanahabari ndo kujenga nchi hivyo jamani!!!!!!
     
  15. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tomasa LOL! Tomaso itaisoma tu we subiri tu
     
  16. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Waandishi arumeru wamepata ajali ya gari baada ya gari yao kuserereka na kupinduka.
    Hakuna vifo,bali majeruh wamekimbizwa hosp.
    Source:ITV
     
  17. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mungu awaongoze wapate nafuu warejee kazini. Tunawashukuru itv kwa ripoti zao.
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mods naomba muiunganishe hii na thread zingine,sikuziona.
    Asanteni.
     
  19. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu msofe,jaribu kutoa ushirikiano kwa kichwa chako unapo taka kufikiri.
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahahaaa
     
Loading...