Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana Gangilonga mpo?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by tz1, May 30, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naomba tukumbushane enzi za shule.

    Mnamkumbuka walimu wa kuu MR Mndeme na kipigo chake na Mr amuri?

    Pia muheshimiwa John komba alitufundisha siasa tukiwa darasa la 4 alivyo maliza jkt mafinga alikuwa mwembamba sana.
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duuh inaelekea wewe umesoma enzi za 1982 hivi... Mimi nilikuwepo darasa moja na Zena Mkwawa,Nassor Mkwanda,Stewart,Sadi na Said(Watoto wa DD Nurdin),Vedasto,Nyambilila,Joyce Kibasa,Clement Kiwia etc tulimaliza 1987...
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tusker baridi,mimi nilimaliza 1982 nilikuwa na kaka yake zena mkwawa.
    Je ulikuta mchaka mchaka wa kila asubuhi na kukaguliwa chupi kwenye hall?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    gangilonga sijasoma pale lkn nimepita saaana mitaa ile nikielekea highlands high school nikiishi ipogolo miaka ya tisini. kanyaga mguu saaaaana kile kimlima through magereza au INDIUKA hahaha i just love IRINGA jamani, nyelaaaaa utike?????
     
  5. beefinjector

    beefinjector JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 1,049
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    E bwana mmenikumbusha mbali sana! Mimi nilikuwa class of 1986 nikiwa na kina Godfrey Mbwilo (Godi Gangwe), Katuye Ndabagoye, Diana Myonga, Shida Hinju (Kaka yake na Vedasto), Nancy Mawelle, Loyce Tweve(RIP), Raphael Panga, Tanzua Tambi, Josephine Salmanus(mtoto wa Kigiriki), Ziada Sadiki na wengine nimewasahau. Those were good days!
     
  6. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijasoma hapo ila niliishi na hao mapacha walikuwa mabrother kimtaa Sadi yuko Sumry Songea ila Side mwizi hajatulia ye ni kuungaunga tu hadi leo.
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duuuh enzi zile za Mzee Kabongo, JUA LILE LITEREMKE MAMAAAA...,BAAANDA WA MALAWI... Jamani enzi za Mwalimu Mkuu Dule nasikia ni Marhum!!! na Mama Lihundi Mama Kabongo yaani na Beautful Mwalimu Hellen(Cjui yuuuu wapi???) Mama Mwakajila...Nimerudi nilipita Iringa baada ya miaka 20 2007 duuu pamebadilika saaana... Kumbe Sadi na Saidi bado wapo??? Jamani Baba yao na lile Land-Rover Short Chasis tuliwatania sana.. DD NURDIN DANGANYA DANGANYA NURDIN. Mwaka huu nimekaa pale wiki moja jamani lots of memories...
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Maskini Said... lakini alijitabiria hali hiyo toka mwanzo... Nikifika Songea lazima nimtafute Sadi tlikuwa tunaenda Jiwe Gangilonga kucheza...
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Gangilonga imebalika sana,wamekata miti.Vumbi mtindo moja.
    Tukumbushane highlands pia.Mnakumbuka karani mnoko Hamisi Aka mwalimu hamisi?
     
  10. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilikuwa naimba kwaya ya mwalimu Komba. Dada Mkuu Rehema Ng'anzo (Rip) Esteliche na Loyce Tweve (Wote Rip) vipi kulima mahindi kiwanja cha shule ambapo sasa ndio ofisi za KKKT-DIRA Jomo kabongo na Konrad eti watoto wa wakubwa.

    mmenikumbusha mbali
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Katuye Ndabagoye na Nancy Mawere nina mawasiliano nao...
     
  12. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu ingia PM umenitaja hapa
     
  13. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Duh umenikumbusha mbali sana....Zile siku zilikuwa nzuri sana
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    clement kiwia yupo wapi, tulikuwa tunakaa opposite pale karibu na TANCUT
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    duh, inawezekana tulikuwa wote lakini niliondoka 1983, namkumbuka rafiki yangu Godfrey mbwilo
     
  16. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    dah, enzi ya mzee kabongo, samwel sitta, gen. Lupogo! Nilipiga buku pale na kina steven kibasa, emanuel luvinga, imani mzungu, mabrouk kina huwel, samel sitta jr, damian masasi enzi za teacher Hassan ukipelekwa uwanja wa damu umekwisha. Rip mwl. Dule, mama mwakajila aunt yangu jamani, kina shambe, abdul masoli, du long time.
     
  17. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Na wale wa WILOLESI enzi ya mwl. Kajiba, na mwl. Mapunda dah walikuwa wanapiga stiki balaa. Ila kama ulisoma gangilonga, wilolesi, chemchem basi we wakishua lazima!
     
  18. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Duh ni zamani na umenikumbusha mbali sana Mwenye mawasiliano na Josephine Salmanus aniPM basi Ziada nimewahi kuonana nae
     
  19. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Opps siku nyingi saana nimewasiliana naye nadhani yupo Botswana na mara ya mwisho alikuwa pale Maktaba Building katika ofisi za ku-clear mizigo... kati ya TISCAN au INCHCAPE(Spelling)...
     
  20. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa umeisahau Mapinduzi...
     
Loading...