Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana FJ naomba mnipokee !

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Zipuwawa, Nov 28, 2010.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nimekuwa nikisoma JF kwa muda sasa na kweli nimejua mengi sana na leo nimeona niungane nanyi na kuwa miongoni mwa wanajamii! Bila kinyongo najua nitakaribishwa!

    Nangoja kukaribishwa hapa !
     
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu jisikie nyumbani...
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mgeni ameingiaaaaaaa, mgeni mgeniiii mgeni huyu Zipuwawaa
    Karibu sana
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakika naanza kuwa na furaha kwa kukaribishwa ! asante
     
  5. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ZIPUWAWA hii imenifurahisha, unajua majina mengi yanakuwa na maana fulani. hebu tudokeze kidogo la kwako. Hata hivyo karibu sana mjengoni.
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mpasuajipu hili jina lina maana kubwa sana kwa sasa nashukuru kwa kukaribishwa najua siku nyingine nitakueleza maana yake na hakika utafurahi.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Karibu sana tunategemea kupata mengi kutoka kwako.
     
  8. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana FJ naomba mnipokee !

    Karibu Furah ya Jamii
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    karibu sana mkuu jisikie uko nyumbani:A S crown-1:
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu tumeisha kupokea jisikie uko nyumbani
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Asanteni sana nimefurahi sana kwa ukarimu wenu
     
Loading...