Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana Dar es Salaam tutoe maoni yetu, ili mkutano wa CDM Dar Urudiwe baada ya Bunge Bajeti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STEIN, May 30, 2012.

  1. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana DAR,

    Mimi binafsi nawapongeza kwa jinsi ambavyo mlijitokeza siku ya tar 27 katika uwanja wa CDM Square... Lakini niseme tu binafsi niliona kama makamanda hawakupata Muda wa kutosha kuhutubia wananchi mfano mtu kama Wenje, Myika, Lema, Marando, Prof Safari, Mdee, Mpendazoe, Heche, etc... Lakini vile vile waliopewa nafasi ya kuzungumza kama kina Tundu lisu, Dr Slaa, Mbowe walitoa summary ya walichotuandalia kwa sababu ya Muda au kubanwa na ITV...

    Sasa tunaomba Operation Nyingine kupitia Uzi huu ili Baada ya Bajeti tuwe na Mkutano wenye wazungumzaji wakuu wasiopungua NANE akiwemo Tundu Lisu na Prof Safari ili watufafanulie Kisheria wapi watanzinia wa kawaida tusimame..

    Na Dr Slaa na Mbowe watuelezee sisi watu wa kawaida tufanye nini/ tafsiri ya kawaida ya mahitaji yetu kwenye Sheria...

    Maoni ya kwenye huu uzi tutaipeleka makao makuu ya CDM na kuwafikishi kina Kigaila, Mrema, Msafiri kwa ajili ya Utendaji zaidi


    Peeeppples power
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa.
     
  3. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni kweli nashangaa hata hivyo kwanini wengine wasiangeanza mapema siku ile, tulikoseshwa mwengi sana!
    Bora hata mikutano ya ccm huwa inaanza na Bonanza la nguvu!
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo inaweza kuwa sahihi maana baada ya bunge la bajeti kuna matukio mengi yatakuwa yamejiri na hivyo kuhitaji ufafanuzi kidogo ukiacha haya ya kawaida.

    Nawakikishieni wabunge wa CDM wataichachafya sana serikali kutokana na mipango mingi katika bajeti ya mwaka 2011/2012 kutotekelezwa kabisa au kwa kiasi kidogo sana.
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe unafurahia harakati zinazoonyeashwa za ukombozi au mabonaza?
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ni wazo jema sana. Cdm lifanyieni kazi
     
  7. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Hongereni wote wenye fikra dhabiti
     
  8. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja
     
  9. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JF wa Dar siku hiyo tuende na Tawi letu la CDM JF Online, sipati picha tutakavyouza sura mwezi mzima hapa JF maana watu kushadadia kitu kimoja hawajambo
     
  10. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Nafikiri viongozi walidhani watu wasingeweza kufika mapema... Issue nyingine ni foleni iliyokuwepo kutokana polisi kutoongoza maandamano yetu rasmi.. This time kwa sababu watu wameshajua then itawezekana kuanza mapema kabisa na kuongea muda wa TV kuyarusha moja kwa moja... Tupendekeze pia na viongozi wanaotakiwa kuhudhuria.
     
  11. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Usiwe na Shaka uzi huu lazima utie time Pale Kinondoni kwa wakuu.
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    sasa hivi ni zamu ya mwembe yanga tandika kabla ya zakhem mbagala. hiyo haina tabu.
     
  13. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu usijali.... Bonanza kwa maana ya wangeanza wale wanasiasa wachanga/Vijana wa CDM the baadaye wakafuata viongozi wakuu wa chama... Siyo bonanza la muziki wa kizazi kipya.
     
  14. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu Bonanza la Mziki au Wanasia wadogo/Vijana kupanda jukwaani?....
     
  15. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu usiseme ninauchungu kishenzi nilifika saa 7 kwenye mkutano wa jangwani sikutaka nikose kitu toka kwa majembe yale, Mic ziliwasumbua kishenzi hata mziki haukuwepo, sasa si bora ya bonanza la ccm, nilitaka kumsikia kuanzia diwani mpaka mwenyekiti wa chama badala yake sikutofautiana sana na walioangali kwenye tv bana!
     
  16. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilitegemea kuona majembe mengine Future ya chama but haikuwa hivyo bana!
     
  17. h

    hans79 JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Weye nawe lakini kwa yale tuyafanyayo hapa JF kweli twastahili pongezi, na uzinduzi utasaidia kujenga chama zaidi.Hata uongozi wa CHADEMA utatambua ya kuwa wanaJF wapo pamoja na kila jambo la maendeleo kichama.
     
  18. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tunasisitiza sana... Angalau na sisi Dar tupate kama wiki mmoja ya kukaa na viongozi wa CDM Mtaa kwa Mtaa ili kuweka msisitizo kwenye swala la Katiba Mpya maana mikona watu wengi huwa wanauliza kwa DAR Msimamo wao ni upi...

    Kama sijasahau kuna Mambo kama Matano aliyasema LISU Pate CDM Square aka Jangwani.
    1. Tunapoenda kwenye mchakato wa Katiba Mpya tufahhamu TZ ni Muungano wa Nchi Ngapi? Marais Wangapi? na Amiri Jeshi Mkuu wanga?

    2. Maswala gani yawepo kwenye Muungani?
    3. Madaraka ya Rais yaweje? etc....
     
  19. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    STEIN
    wazo lako ni zuri sana lakini kuhandaa mkutano kama ule wa Jangwani ni gharama kubwa sana kamanda, tukisema urushwe LIVE na tv ndio usiseme kabisa, mm nafikiri sisi wananchi wa dsm tuangalie namna ya kuhugharamia huyu mkutano na matangazo, kufanya hivi tutakipunguzia mzigo chama chetu ktk operesheni zao nyingine sehemu mbalimbali za nchi, mawazo yangu makamanda.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wadau wako tayari kuchangia walau mkutano mmoja... Cha msingi tupate taarifa mapema tu..
     
Loading...