Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana Chitchat Namtafuta mke wa kaka.... ametoroka nisaidieni kumtafuta

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by platozoom, Jun 10, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Sura pana hivi.........anapenda kupaka lipstic ............umbo namba nane. Jina lake ni madame B.

    Ni mke wa kaka alimtoroka mwezi uliopita kisa ni ukata alioupata kaka baada ya kufukuzwa kazi ya ulinzi...Ki-ukweli alicheza lile dili lakini likabuma.

    Kaka anampenda sana na nitaweka jina lake hivi karibuni...........Shemeji Madame B kwa nini utoroke?

    Kwa sasa nasikia anaishi kinyumba na mhaya mmoja nimepata jina lake moja, anaitwa Ruhazwe JR....PLIZ charminglady, Kipipi, sweetlady, Erickb52 nisaidieni kumtafuta kokote mlipo......kaka anaweza kupoteza maisha kwa presha..sitanii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmmmmmh
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Heeh!! Mbona hamkusema mapema mpaka vikao vya harusi vishaanza?
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Asante charminglady ukimuona nistue.............si unajua tena shemeji yako...hatutki atutoke
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Vikao vya harusi gani? nifahamishe tafadhali, vyamhusu shemeji yangu?
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mweeeee!
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Umemuona?
     
  9. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    platozoom si bure, huenda kaka yako amelishwa limbwata
    Mke amechumbiwa na mume mwingine na mahari ishatolewa, leo unatubania pua hapa "eti namtafuta mke wa kaka"
    Give us a Clutch!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa.....umemuona?
     
  11. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,948
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Laa la la laaaa! Mwe yamekuwa haya? Madame B kumbe ndivyo ulivyo ati?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,744
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Shemeji niko huku kusikokuwa na jina.
    Shemeji,
    Kaka yako aliniambia kuwa yeye ni Meneja wa CRDB Bank tawi la Millenium Tower.
    Siku si nikaenda kwa kushtukiza,
    lahaula lakwata.....!!!
    Sikuamini macho yangu,
    kwani nilimkuta yuko kifua wazi,jasho linamtoka,kachafuka vumbi mwili mzima yuko Parking anafagia na kufuta vumbi magari.
    Shemeji,
    Kaka yako simuhitaji.
    Niko huku nakula bata kwa kwenda mbele.
     
  13. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,948
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Zinduna hebu msikize vizuri kijana wa watu, yuko sirious ujue, unamsaidiaje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Zinduna Kwa nini aondoke bila kuaga......na ujue hajapewa talaka kwa hiyo ni mke halali wa kaka..Au wewe ndiye uliemtorosha.Hivi ndivyo mnavyofundishwa kwenye unyago wa kimakonde!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Zinduna Kwa nini aondoke bila kuaga......na ujue hajapewa talaka kwa hiyo ni mke halali wa kaka..Au wewe ndiye uliemtorosha.Hivi ndivyo mnavyofundishwa kwenye unyago wa kimakonde!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    mwambie SALOK
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,948
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mlaani shetani Madame B, kweli umefikia kubwabwaja haya hadharani??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Pigeni keleleeeee....
    Mi najilia kakitu hapa!
     
  19. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Kumbe Upo shemeji…..Hivi umesahau mawigi ya kichina aliyokuwa anakununulia kaka?

    Umesahau zile dawa za kichina za kukuzia makalio alizokuwa anakununulia?

    Umesahau kile kibanda cha nyasi cha wazazi wako alivyokikarabati na kuweka tiles?
    Umesahau ulivyokuwa unamgasi akununulie dera jipya kila alhamisi ili uende nalo ngomani mbande na maneromango kwa shangazi zako…au kimanzichana kwa wifi wa shemeji wa kaka yako?

    Yaani hayo yote umesahau………shetani gani aliyekupata?....na ole wake huyo aliekuweka kinyumba
     
  20. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,948
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    platozoom shemeji yako lazima atakuwa ana mapepo huyu si bure, mbona kabadilika hivi? Zinduna nae atakuwa anahusika si umeona maneno yake ee??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...