Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana Chit-Chat enzi hizooooo!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Asprin, Aug 9, 2012.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Wakulu salama....??

    Jana nlikuwa shamba katika kusheherekea sikukuu yetu ile nikakutana na picha nlowapigeni enzi hizo.

    [​IMG]

    Mnaviona hivyo vidume viwili ambavyo havijavaa kaptula? Wa kushoto ni BAGAH na mwingine ni Erickb52
    Kisichana kilichotinga blue ndo Mamndenyi wakati cha kulia kabisa ndio ummu kulthum. Kushoto mwa Erickb52 ni KARIA nyuma yake ndo princess enny. Kidume kilicho mbele bila shati ndio Kaizer sasa. Kulia kwa Kaizer ni kilimasera na kushoto kwake ndio Madame B. Nyuma ya Madame B yuko Judgement. Hako kalikobebwa na Kongosho ndio charminglady. Anayechungulia kwa nyuma kabisa ni HYGEIA wakati yule tall kuliko wote ndio Eversmilin Gal

    [​IMG]

    Hapa ni beibe nasty, wahida, Cantalisia na Catherine wakikata mkonyonyo. Radio ya philips haionekani hapo wala DJ Bishanga naye kamera haikumnasa

    Sasa hebu angalia watu wanavyobadilika:



    Mentor
    na Catherine

    [​IMG]



    Kongosho
    akimshikisha adabu Erickb52
    [​IMG]


    Bishanga
    akiwa kishashiba
    [​IMG]


    @Mamndenyi akimchekesha Yummy
    [​IMG]


    Kaizer
    akimsindikiza mwaJ
    [​IMG]


    charminglady
    na platozoom
    [​IMG]


    Wake zangu Yummy, BADILI TABIA na cacico, ile albamu nyingine mmeiweka wapi??
     
  2. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wewe uko wapi kwenye hiyo picha?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Mie ndo nlikuwa mpiga picha.... Umeelewa??

    [​IMG]
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,783
    Likes Received: 1,893
    Trophy Points: 280
    Jamani eee,naskia rahaaa utamu,rahaaa utamu.
    Asprin asubuhi hii jamani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii nimeipenda sana inajieleza vizuri mno! la sigara lipo, swali vp kuhusu bango la ngono?
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Haya kam zis way nikukate kiu...
    [​IMG]
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Du! Kwa kutunza kumbukumbu babu!
    Nimekukubali !
    Hebu tuletee na hiyo albam ya pili !
     
  9. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kitu gold! Mbona unanitia hamu!
     
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,783
    Likes Received: 1,893
    Trophy Points: 280
    Dah!
    Kitu cha Ndovu bardiiiii,
    Kinatema umande na unyevunyevu wa ubaridi.
    Na pembeni kuna mguu wa mbuzi wa kuchoma,
    Made in Vingunguti area.
    Nisubiri nakuja to ur way Asprin.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Nakutia hamu? Na huyu atasema anatiwa nini sasa??

    [​IMG]
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Umejiandaa lakini? Si unajua kazi nyingine ngumu??

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  13. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    heeee!!!! tulichomaje thatha!! lete album ya pili ndio tulipendeza sana!!
     
  14. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ujue ya kale ni dhahabu unaposema mke wa zamani mwenzio naona wivu jamaa!
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Huyu wa sasa hivi hakufikishi mawenzi??

    [​IMG]
     
  16. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huyu hamu! na huyo mtoto kasoma mno! anamsaidia baba yake maandalizi!
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Si unajua wababa wengine ni wazembe sana?

    [​IMG]
     
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,783
    Likes Received: 1,893
    Trophy Points: 280
    Hizo kwangu ni kama kumsukuma mlevi vile.
    Yani ni pacha kama kiungo na mkabaji.
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa taarifa. Nikukute kabisa tiyari, sawa eh?

    [​IMG]
     
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,783
    Likes Received: 1,893
    Trophy Points: 280
    Haya,
    ila mziki wangu mnene,
    cd 990!!
    Usije ukakata roho mtoto wa watu,nikapata murder kesi.
     
Loading...