Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana CHADEMA msitukane mamba kabla hamjavuka mto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Feb 4, 2012.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sijatumwa na mtu kusema haya. Nimejituma mwenyewe. Hapo natoa jibu la post ya kwanza kutoka kwa mashabiki wa CDM. Wala sijapokea bahasha kama kauli mbiu yenu humu isemavyo.

    Najua kuwa, Viongozi wa CDM hasa Mnyika, ni watu makini sana. Wanajua nini wanafanya katika vita ya kumkomboa Mtanzania. Nawaunga mkono mia kwa mia. Sasa kimbembe ni kwa mashabiki wa chama, sina hakika kama wote wanaopiga kelele ni wanachama hai au la.

    Lakini wanahitaji semina na ushauri nasaha, wapate mfundo wa kuacha hasira, jazba, chuki, hamaki, ukali na kejeli wanapoambiawa ukweli. Lazima watambue kuwa vyama navyo vina kifo, na vifo vingine hutokea ghafla kama kile cha CUF. Kwani walikuwaje wale jamaa? Sasa hivi wako wapi? Msibweteke na mafanikio ya chama kwa sasa!

    Kumbukeni kuwa ndio kwanza bado kinatambaa. Wenzenu wanasherekea miaka 35, umri wa mtu mwenye mjukuu. Nyie je? Mingapi! Msitukane wakunga wakati uzazi bado ungalipo.

    Kubalini ushauri, na kukosolewa pia. Mtu akikucheka, usimtukane. Jitazame kwani unaweza kuwa umejipakaza kinyesi. Na siku zote kichaa akikwambia "nyoka huyoo" usipuuze! Anaweza kuwa nyoka kweli kwani kichaa naye ana macho japo akili zake zimekaa upande...
     
  2. engineerm

    engineerm Senior Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani unamaanisha nini?,hebu kajipange ulete maelezo vzr.
     
  3. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Too wordy but no points
     
  4. D

    Do santos JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hakina muda mrefu,udini ukabila ushaanza kuwatafuna
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tangu lini mtu mwenye akiri akatoka cdm? Huko ni waganga matumbo tu kwa style ya kukosoa ili waendelee kula umaskin mbaya sana
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tangu lini mtu mwenye akili akatoka ccm chama cha ubwabwa na makhilikhili!haaahaaaaaa
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mike Tyson alikuwa bingwa wa dunia katika uzito wa juu kwenye ngumi, akiwa na miaka 18.
     
  8. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ushauri. Hujaelewa nini sasa! Inamaana wewe hata mtu akikushauri huelewi?
     
  9. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    jumakidogo maanake nn? Isije akawa wa ndogo huyu
     
  10. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Manaake nini?
     
  11. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Lakini hakudumu. Akaishia kumpiga jino mtu sikio.
     
  12. h

    hans79 JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kina pinda + kiroboto a. k.a anna malinda na njaa yenu ya posho,mtaujua jk na bado mtageukana sana
     
  13. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Yaan the way wanavyo reply us thread inaonesha wazi gonjwa ulilolisema kweli limeshawaadhiri hata ARV hazina uwezo wa kurefusha fahamu zao!
     
  14. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mchangiaji wa kwanza katika bandiko ana nafasi kubwa sana ya ku-influence michango mingine mingi (siyo yote) itakayofuatia.

    (Source: Mimi mwenyewe katika utafiti unaoendelea.)
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Mimi nijuavyo mtu umri ukienda sana anakuwa mzee,na nguvu za kufanya kazi ngumu zinapungua kwa kiasi kikubwa,hivyo basi usisherekee babu yako kufanya birthday maana siku zake ndio zinaishiria hivyo,BYE BYE BABU CCM.
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kwani kuna Boxer alidumu? na hata kama hakudumu, ila ni boxer number 2 aliyeitikisia dunia huku Moh Ali akishika namba 1.

    Cha muhimu duniani ni kuacha kumbukumbu. Tyson ameiacha na hadi kesho ataendelea kukumbukwa.

    Kwa Tanzania, CCM itasahaulika. Wana bahati tu kuwa walianzia kwenye TANU ambacho kitakumbukwa milele.

    Chukua Chako Mapema.
     
  17. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwani ndugu juma au ndugu kichaa kama ulivojiita kwenye thread hii unalinganisha cdm na ccm?unataka kusema kuwa kuishi kwingi ndo ujiniasi au?basi babu yangu kwa sasa angekuwa injia wa roketi-maana ni mzee wa miaka85...pia juma kwani kwenu kinyesi mnajipakaga?maana ni maneno ya aibu unaleta...kajipande...nasema kuwa umetumwa kama ulivotangulia kusema...
     
  18. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    valeur at work!!
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umemaanisha nini?
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani mtu unategemea upande juu ubaki hukohuko?hasa kwa wanamichezo kuna wakati utafika umri nao utakataa
     
Loading...