Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana cdm, cuf, ccm, nssr,tlp etc, j2 ndio hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bwakea, Feb 6, 2011.

  1. b

    bwakea Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawakumbusha mumkumbuke Mungu, siasa weka pembeni twenden tukasali, tuliombee taifa letu na viongozi wetu, ili wawe na busara na moyo wa huruma kwa watanzania wenzao. Amen
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kuombea viongozi mafisadi wa Tanzania ni sawa na kuombea biashara ya majeneza ipate wateja.

    maombi kama hayo Mungu huwa anayapotezea.
     
  3. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    nakubaliana nawe ng'wangana.kwanza wao kila siku uzinzi.kujipaka majanaba na kuingiza ikulu nuksi.
     
Loading...