Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana ccm wazichapa kwa Ngeleja.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Cartoons, Jul 19, 2012.

  1. C

    Cartoons Senior Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wajumbe wa mkutano mkuu wa kata moja huko sengerema kwenye jimbo la aliyekuwa waziri wa nishati na madini,Ndg.Ngeleja, wamepigana ngumi kwa kile kilichodaiwa kuwa ni viongoz wa ccm kata hiyo kuchakachua majina ya wagombea.
    Inadaiwa viongozi hao wa chama cha zamani waliondoa majina ya wagombea wengine bila sababu ya msingi.

    Source > Radio SAUT FM,96.1 MHZ MWANZA.
     
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mzee mbona unaripoti kwa mafumbo kama gazeti la serikali? Si utuambie ni kata gani na ni akina nani badala ya inasemekana na hizi blah blah
     
  3. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Naona hii inakuwa ni utaratibu kila mahali. I think kuna pepo waliyemkumba ndani ya msitu wa mabwepande!
     
  4. C

    Cartoons Senior Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    walopigana ni wa kata ya Busisi , ambapo baadhi ya wajumbe waliwakunjia ngumu viongozi wa ungozi uliopita huku wakirudisha kadi za CCM.

    Kwa mahitaji ya majina yao na full story, visit , tanzania daima-sauti ya umma < www.freemedia.co.tz >
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    nahisi jamaa atakuwa ripota wa magazeti ya udaku
     
  6. C

    Cartoons Senior Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    najua we ni gamba,ndio maana roho inakuhuma ukipata habari ambazo sio nzuri kuhusu chama chako.
     
  7. B

    BADO MMOJA JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 1,112
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    tumeshasema ccm ndiyo chama cha vurugu mnabisha sasa wenyewe kwa wenyewe wametwangana safi sana hakuna haki huko au na leo chadema walikuwepo?
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CCM ni sawa na mzoga wa fisi uliooza na sasa unaliwa na funza.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kata ipi?
    Majina gani yamechakachuliwa?
    Chama Cha Zamani?????????????!!!!!!!!!!!!! or you mean Chama Cha Zamani (CCZ)?
     
  10. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ahsante sana mkuu, Magamba hawana chao tena kanda ya ziwa. Wamejaribu kila aina ya fitina imeshindikana.
    1. Mwaka 1995 walitumia vita na machafuko ya nchi jirani kuwalaghai watanzania wa vijijini kuvinyima kura vyama vya upinzani kuwa wakivichagua mambo yatakuwa kama Rwanda na Burundi, hii haina mvuto tena
    2. Mwaka 2005 wakatumia ukabila na udini kulaghai, kwa kuwa wanakijiji wengi kanda ya ziwa siyo waislamu tuliambiwa ooh CUF ni ya waislamu hivyo tukiichagua nchi itageuzwa iwe ya kiislamu
    3. Mwaka 2010 walitumia dini ile ile lakini kwa staili nyingine - kanda ya ziwa waliambiwa mkiwachagua CHADEMA waislamu wataanza kujilipua kama wanavyofanya Iraq, walipofika pwani na maeneo mengine yenye waislamu wengi wakabadirisha lugha wakasema CHADEMA ni chama cha kanisa hivyo mkiwachagua nchi itaendeshwa kama kanisa
    Hata hivyo single zote zinaelekea kuchuja na ukweli utajitenga, kadri siku zinavyosonga mbele, chama kinazidi kupoteza mvuto maeneo pekee kilichokuwa kinajidai nayo (vijijini). Tunajua Mijini kilishafariki siku nyingi na isingekuwa nguvu ya pesa na dola ofisi zake za mijini zingekuwa zimebadilishwa matumizi au kuwa za vyama vya upinzani
     
Loading...