Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana CCM watiotupigia Kura wanaimba wimbo huu

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Jayfour_King, Apr 3, 2012.

  1. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimechagua wimbo huu kama salam kwa waliotupigia kura Arumeru mashariki naamini walikuwa wakiimba wimbo either huu au unaofanana na huu.
    Sikiliza mwenyewe.
     

    Attached Files:

  2. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unaendana endana!
     
Loading...