Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana CCM walio katika vyuo vya juu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FortJeasus, Jan 19, 2012.

  1. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Yafahamika kuwa ni haki ya kisiasa kwa mwananchi kuwa mwanachama wa chama chochote cha siasa nchini.Pamoja na ukweli huo,ni dhahiri kuwa nia, malengo na misukumo ya baadhi vijana kujiunga ama kushabikia chama cha CCM hayako sahihi,hata kama kwa kufanya hivyo hawavunji katiba ya chama chao na hata katiba ya nchi kwa ujumla wake.
    Wengi wao, katika mioyo yao, wanadhani kadi ya ccm ni hakikisho la kupata nafasi mbalimbali serikalini na katika chama siku za usoni. Yawezekana kusema kuwa hiki ni kielelezo cha kiwango cha juu cha ubinafsi miongoni mwa vijana hawa kwa kuzingatia kiwango chao cha kufikiri kinachotokana na ngazi yao ya elimu.
    Ingetazamiwa, basi, wenzetu hawa wasukumwe na malengo, imani na mwelekeo wa chama .Muhimu wafanye hivyo baada ya kuwa wamejiuliza iwapo bado chama hiki kama taasisi ya kisiasa ama mienendo ya viongozi wake yanalingana na malengo ya waasisi wake na iwapo maisha ya wananchi wenzao yameboreshwa vya kutosha au uwepo wa matumaini ya kuboreshwa huko mbeleni chini ya chama hiki.
    Kwa sasa nina mashaka na mitazamo,nia na malengo yao nyuma ushabiki kwa chama hiki.Nina mashaka makubwa dhidi yao.
     
  2. m

    mariantonia Senior Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiwa wewe bado ni mwana ccm ndani ya university itakuwa elimu haikukomboi bora uachane na masomo
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora msingesoma
     
  4. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Pengine wanaingia huko ili kukibadilisha chama kwa kuwa inasemekana si rahisi kukibadili chama ukiwa nje bali ukiwa ndani.
     
  5. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hayo ni mawazo mgando, kila mtz ana haki ya kujiunga na chama chochote. Usijione wewe ni bora kwa vile upo CDM, unatakiwa utumie demokrasia ya kuingia unaporidhika na sera husika
     
  6. kombati

    kombati Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kingunge yupo, msekwa yupo, lusinde snr yupo, makinda yupo n.k hawataki kubadlika wanaojua asili ya chama kuwa sio hii wanayotumikia sembuse wasiojua na wanaosukumwa na utumwa wa fikra??:shock:
     
Loading...