Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana CCM Vyuo Vikuu Mbeya wamtetea Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jayfour_King, Dec 12, 2009.

  1. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Shirikisho la vyuo vikuu mbeya, wamefanya maandamano na kulaani wanasiasa waliotoa maoni na kukosoa serikali ya kikwete kwenye kongamano la Mwalimu Nyerere Foundation.

    Source: TBC.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160

    Maaaaaiiiiiii God!

    Kuna signature ya jamaangu humu ndani inasema.."Politics is such a big issue to be left to only politicians"

    Kama wasomi wa vyuo vikuu wanadanganyika kirahisi namna hii na wanasiasa, then our destiny is blured!

    Kwishney!
     
  3. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa ugomvi wa wanafunzi wa elimu ya juu mara nyingi huwa ni mikopo, tuamini kwamba mambo kwa upande huo yameenda vyema ndio maana hakuna matata na wanaandamana kulaani. yeyote aliye against mtu wao aliyewafanyia mambo. (Naamini pressure ya siasa lazima itakuwepo humo).
     
  4. A

    AmaniKatoshi Senior Member

    #4
    Dec 12, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Fuatilieni vizuri, hao wasomi wa Mbeya kwanza ni wambeya na pili ni matunda ya mafisadi, and so, lazima wapingane na anayejitokeza kujaribu kuwapokonya tonge mdomoni. Hawawezi kumsifia anayemkoromea JK kama vile JK alivyosema hakutarajia akina Quares wampongeze,,,,je jamani chema si hujiuza chenyewe?
     
  5. G

    Giroy Member

    #5
    Dec 12, 2009
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utoto raha,mtoto akipewa pipi anadanganyika.unajua hao mi nawaita watoto maana naamini wengine hata kura hawajawahi kupiga.hawajui historia ya nchi,hata wakilaani ukweli unabakia hawa jamaa mambo yamewashinda.nawapongeza watu kama Qaresi wenye ujasiri wa kusema.
     
  6. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2009
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuwasamehe hawajui watendalo ..... Maana hata wapiga debe wasokoni mwanjelwa wanajua jinsi gani utawala wa JK ulivyona mapugufu. Hawa siwale waliogia kwa viwango duni na kupewa mikopo na HESLB tutegeme ninitoka kwao.
     
  7. C

    Chap Member

    #7
    Dec 12, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hao watoto ndio jinsi gani wanatuonesha jinsi walivyo na ufinyu wa kufikiri mwisho wa siku tunakuja kukabidhi dhamana ya uongozi kwa wenda wazimu kama ho wajiitao wahasibu, wanasheria n.k
    Nadhani ndio mana wanasoma chuo kisicho kuwa accredited sio makosa yao hao
     
  8. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,094
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Kwani Mbeya kunakuwaga na chuo ati? mi najua huwa kuna Madanguro!
     
  9. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mambo ya Mugabe yameanza kwetu? enzi zetu isingewezekana kabisa upuuzi huu kutokea, hili ndo tatizo la mangwini.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    He...
    Yamekuwa haya tena!
    Braza, tuombe radhi wenye fani zetu Mkuu!
     
  11. M

    Magezi JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mangwini ndo waanzilishi wa mafisadi
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna tatizo gani kwa wasomi hao kuandamana?
     
  13. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Niambie kwanza hao walioandamna wanasoma masomo gani, vyuo vikuu vya Mbeya ni ungwini tu, sikuombi radhi mzee. Nakumbuka enzi zetu Prof. Mathayo Luhanga alikuwa anasema ukweli wa mangwini.

    But take it ease mzee.
     
  14. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kibunango,
    Tatizo ni kwamba hawajui wanaandamana kwa sababu gani. Wangejibu kwanza hoja za wale waliomkosoa Kikwete, au even better, kama wasomi, wangeandaa warsha ya kujadilia yaliyosemwa juu ya Kikwete na kama yana ukweli wowote. Maandamano hayo yanaonekana kuwa ya kijazba jazba tu. Ukinijibu vizuri nitakupa Thanks ya pili.
     
  15. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkuu, nimecheka sana juu ya thanks ya pili! Anyway tatizo la mada hii limeanzia kwenye mada mama ambayo imetoka kwenye television, hivyo ni vigumu kujua kama kabla ya maandamano hayo au baada ya maandamano hayo waliweza kuunda hoja dhidi ya hoja zilizotolewa kwenye kongamano. Angalia hapa chini mada mama imesema nini.

    Kwa ufahamu wangu ni kwamba maandamano huanza toka pointi moja kwenda pointi ya pili. Na hao wanaoandamana huwa na ujumbe kadhaa kwenye mabango yao. Ni mara nyingi maandamano huishia kwa waandamaji kuwa na mkutano ambapo hutoa maana ya maandamano yao. Hili ni la kwanza. Hata hivyo halikuwekwa wazi na mleta thread hapa.

    La pili ni kama ulivyosema ni kuandaa warsha, hili linaweza kufanyika kabla ya kuandamana na linaweza kufanyika baada ya kuandamana, inategemea hali halisi ya suala lenyewe. Ukiangalia kwa kina wasomi hao wameona ni bora kuandamana kabla ya JK kujibu hoja za kongamano kama alivyoahidi. Pengine hili wamefanya ile kuweka msimamo wao kwa Rais wao kabla ya kujua atajibu nini, na labda kupitia kwenye mabango yao ama mkutano baada ya maandamano hayo, yatamwezesha vilevile Rais kujua wasomi hao wanasema nini juu ya sakata hilo zima.

    Hii itamsaidia zaidi Rais kujenga hoja wakati wa kuwajibu. Kumbuka kuwa alisema kuwa watakaa pamoja na kujibu hoja hizo. Hii ina maana ni kukusanya hoja zote zilizotolewa mara baada ya kongamano hilo. Rais amekuwa msikivu sana, na kupitia usikivu huo ataweza kujibu hoja zote pasipo shaka.

    Hivyo basi kupitia mada mama ya bandiko hili sijaona ajabu kwa wasomi hao kuandamana. Na hii aizui watu wengine kuandamana kuunga mkono hoja za kongamano hilo dhidi ya Mwenyekiti wa CCM na Rais wa Jamhuri.
     
  16. S

    Shamu JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2009
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    This is insane.
     
  17. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Vyuo Vikuu uchwara. Mnaandamana kwa sababu watu fulani wametoa MAONI? maoni? Hii inakatisha tamaa saana.
     
  18. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2014
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    students of higher learning institutions ceased to be ideologists when they became thinkers of their tummies. if that is case then i wonder whether we can secure for the better tomorrow! NEW GENERATION CCM PROPONENTS ARE DIGGERS OF TRAGEDIES. THERE IS NO WAY GREAT THINKERS CAN SUPPORT CCM WITH A BUNCH OF UNCOUTH LEADERS WE'RE HAVING NOW. LET US DO AWAY WITH HUNGRY MONEY MONGERS
     
Loading...