Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana-ccm tuanzishe na sisi m4c yetu kuitokomeza chadema"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shardcole, Apr 26, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Habari wanaccm wenzangu!
    Najua tuna kazi nzito ya kukitokomeza chama mufilisi CDM ambacho kinajifanya ni cha wananchi kumbe ni cha watu wachache wenye maslahi binafsi ya kuatafuna ruzuku na kusubiri wakichukua nchi wafisadi rasilimali zetu.
    MY TAKE
    Naomba wanaccm wenzangu kuanzia humu jf na viongozi wote wa ccm tuanzishe na sisi m4% yetu ya kuitokomeza CDM na iendeshwe na viongozi wetu kama jmakamba, mrisho gambo, shigela, fred lowasa kilango malecela, sitta, na dk. Benson bana ndo awe kiongzoi wa hii M4C.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wamekusikia!
     
  3. chimpa100

    chimpa100 Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    puppets
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nape alisema kuanzia sasa CDM watakuwa wanacheza muziki wetu, sasa sijui nani kati ya CDM na CCM anayecheza muziki wa mwenzake? CDM wameanzisha M4C na nyie mnataka muanzishe kwani hamna majina mengine au mpaka muige toka upande wa pili?
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mimba changa inasumbua sana!
    Pole!
    CCM inauawa wa wanaccm wenyewe!
    Kikwete ni namba moja katika kutekeleza ccm inakufa kifo cha kibudu. Ukitaka kujua ukweli mwulize Deo Filikunjombe
     
  6. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...as long as it is PEOPLE-CENTRED. And, Tanzania has ONE PEOPLE.
     
  7. M

    Makupa JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hivi mkuu hujui kuwa M4C maana yake ni movement for carnage.
     
  8. M

    MTK JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,844
    Likes Received: 1,561
    Trophy Points: 280
    Sacarsm n ridicule noted in ur post, but bear in mind tht 1. Stereotyping cant work 4 CCM n 2. Dead entities don count, au hujui?! CCM is dead period. RIP
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kweli tumeingiliwa kwa kweli.
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mkuu naelewa! Na kuanza na ww kama ni mwanaccm wenzangu na sisi tuanzishe hii movement ya kubadili matuzi mazuri ya ruzuku pia ni kuchochea mabadiliko ktk vichwa vya vijana wetu walolishwa sumu chafu na hao wahuni wanaojiita mkamanda kama lema na lissu, so kwa kufanya hii movement ninaamini chama chetu kitakwenda kurudi kama zamani.
     
  11. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hapana mkuu! Nachotaka mimi pia na viongozi wetu waliomo humu jf wafunguke ili tuweze kuki-reform chama chetu makini ccm.
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu,
    una undugu na lusinde?
     
  13. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Join Date : 26th April 2012
    Posts : 38
    Rep Power : 308
    Likes Received 1
    Likes Given 0

    Pole sana. Kazi unayofanya wewe si wa kwanza kuifanya. Walikuwepo kina Mwita25, Faiza Foxy, Malaria Sugu, etc wameshindwa. Anyway Karibu sana JF.
     
  14. B

    Benaire JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha moja ya sababu kubwa iliyopelekea luddism kushindwa huko uingereza katika kipindi cha workers' movements......hawakumtambua adui yao na kudhani adui yao ni machinery technology.....hata wewe umeshindwa kumtambua adui wa CCM kuwa ni matatizo yanayosababishwa na utawala wao wa kipuuzi..unadhani adui ni chadema......mtu aliechoka hata uweke mgombea wa CCM na jiwe atachagua jiwe coz anaweza kuangulia matunda na kuua ndege!
    Think as a great thinker not as sandbag!
     
  15. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haa haaa, fanyeni hivo bwana ili na nyinyi muendelee kuwaibia watanzania tembo, twiga na nyati kupeleka kwa marafiki zenu ulaya na uarabuni. Kweli ccm ni janga hawana hata huruma!
     
  16. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mwanachama mwenzako wa CCM lakini kwa mwendo huo wa kutofautiana na chadema bila ya hoja na badala yake shutuma zisizokuwa na kichwa wala miguu tutazidi kukipoteza chama. Nani anayekula ruzuku zaidi ya CCM? Kila mwezi CCM inapata zaidi ya nusu ya fungu zima la ruzuku lililotengwa kwa ajili ya vyama vya siasa, lakini kwanini such resources do not translate into growth of the party in terms of recruitment and support? Ruzuku ina maana gani sasa kwa CCM kwani hatuoni kama inafanya kazi. Lakini ruzuku ya wenzetu Chadema ipo more effectively - does it mean small is beautiful? Kama tunataka kusonga mbele kama chama na kurudisha imani ya umma, hakuna njia iliyo bora zaidi ya kuambiana ukweli.
     
  17. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    mkuu hizo surname zinatosha kuwakimbiza wananchi pindi wajitokezapo.WOTE NI WACHUMIA TUMBO.
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Itakuwa vizuri if at all mnaamka after 50 yrs of being in power,ni wazo zuri bali umelipeleka kwny serikali sikivu isiyojua kutenda
     
  19. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kweli nimeamini wasio na haya wana mji wao..
     
  20. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wana CCM wenzangu tuamke. Jambo la msingi ni kuwa tunahitaji Tanzania safi na wala sisi CCM. KWANI UFISADI WOTE HUU SISI WANA ccm HATUONI? TUACHECHE UTOTO TUJENGE NCHI NA WALA SI CHAMA.
     
Loading...