Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana CCM rorya wasusa kupanda kivuko!kisa kina rangi ya CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Jun 27, 2012.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,045
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    katika kujiandaa kuwa chama cha upinzani CCM rorya jana wameamua kutopanda kivuko MV MUSOMA kinachomilikiwa na govt
     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Tunaambiwa kuwa ile ni moja ya ahadi ya JK mwaka 2010.

    Lakini Serikali ya CCM ndio iliyopo madarakani hivyo ni wajibu wake kupitia Wizara husika kuhakikisha kivuko kinapatikana na siyo ahadi ya kipindi cha uchaguzi. Kwani wanataka kutuambia kuwa kama ingelikuwa uchaguzi upo mbali (zaidi ya miaka 4 mbele) Je wananchi wangeishi pasipo kuwa na kivuko????


    Tuache siasa.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  3. doup

    doup JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imekula kwao
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hao vichwa vya wenda wazimu!
     
  5. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wapige mbizi
     
Loading...