Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana CCM na Zitto na CUF mkiendelea hubiri udini-Ukabila-ukanda jiandae tupa Majibu mkiwa Kaskazini.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicholas, Oct 3, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,809
    Likes Received: 885
    Trophy Points: 280
    Imekuwa ni tabia ya CCM-CUF-Na Wengine huku Zitto akiwa na mitandao inayotafuta umaarufu katika hayo mambo 3.Kama wameamua wekeza katika haya mambo basi wajiandae kutupa majibu katika majukwaa mbali mbali nchini,bila jazba.Wala wasishangae hilo.

    Tumechoka hii mizaha kwa watu kama Mukama,Wassira,JK mwenyewe,UV-CCM pwani,CUF kauli zao na Zitto na watu wake.Sasa muda unakuja inabidi mjikaze kiume kumeza huo uozeo tutakapopata majibu.Mlipofikia ni mbalia sana na dozi ya huo uchafu ni kubwa sana

    Mod tunaomba msifute hii thread.Kwani hali halisi ipo wazi sana.Na wahusika wajue wameshavuka mipaka.
     
  2. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,809
    Likes Received: 885
    Trophy Points: 280
    Kati yao yeyote ajue akisimama jukwaani nami nikiwepo au mwingine yeyote mwenye mitazamo ya kihafidhina kama yangu wajue watapata hilo swali hata kama wataliona kuwa Embassing namna gani.Kazi itabaki kwao kupigana,kutumia vyombo vya dola au hata kushambulia kwa jinsi wajuavyo ila ujumbe utafika na watanzania wataona upuuzi wenu na nia mbaya mliyonayo.Na watapaswa jibu,na majibu yaridhishe.

    Hakuna kumuunya maneno wala kuogopa maswali yatakuja kwa njia yoyote na kwa style yoyote rargdless chama gani unawakilisha.

    Its serious.
     
  3. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umeishaisoma hii habari?

     
  4. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,809
    Likes Received: 885
    Trophy Points: 280
    Nimeoiona il ahaitoshi jibu mengine aliyowahi yasema.Time inakwenda kama naye ataendelea jisahau then ajue atyakuta hayo maswali ktk angle asizotegemea, na si yeye tuu hata hao manguli wa ukabila na udini, na ukanda kwani wananchi wanaotoka katika hizo kanda nao wamechoka kowa pinted out bila sababu za msingi.CCM wanalo hata Mbeya,watu wao wanadhurika wakiwa mikononi mwa dola.Kaskazini wanapigwa vita ya wazi, wakristu wanashambuliwa kuanzia ktk CCM na hata taasisi za serikali.Soon itabidi wayatoe majibu kwa uchungu popote watakapojitokeza.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Naona umemsahau Mzee Mtei.
     
  6. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,809
    Likes Received: 885
    Trophy Points: 280
    Akipanda Jukwani panapofikika naye atayakuta maswali yake.CCM watagemee pia kutakiwa toa majibu kuhusu walichoma makanisa na hatua gani wamechukuliwa?Wasitegemee maswali ya DKK 45.

    This is a devide move and we will take it with passion.
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Dah! Mkuu mbona kama thread haieleweki japo kama vile kuna hoja, but Zitto kafanyaje hapa? Ila ya CCM na propaganda ya udini yanajulikana.

    Ni mtazamo tu.
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,809
    Likes Received: 885
    Trophy Points: 280
    Utaelewa tuu akibanwa ktk majukwaa.kwani hujamwelewa Wassira?
     
  9. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ningalikuwa ni authoritative person with full power like the high court. Yeyote yule anayetangaza udini ukabila na ukanda ningmfunga miaka hamsini hata angalikuwa dr slaa au zitto au kikwete nisinge muacha. Ningalifanya kama kagame dhidi ya ukabila.
     
  10. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,809
    Likes Received: 885
    Trophy Points: 280
    Ulicho nacho kinatosha.Wape maswali kwa sauti na timing nzuri ya kutosha wafanya watumie akili zaidi kuyajibu yakiwashinda wapigane tuu kuliko kuleta hadithi za kijinga.
     
  11. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,809
    Likes Received: 885
    Trophy Points: 280
    The issue ni kwmaba DKK 45 and the sort isiwe tena ndio mwisho wa challenges wanazoweza pata hawa watu.Kama wanapeleka hela na mwasali ya kujisafisha iwe ni juu yao wakirudi ktk jamii basi wakute vinavyostahili.Wakute vile hata wake zao na watoto wao wataona kuwa aliye wao ahta kama anawapa ulaji ila hayupo kihivyo.Na hawawezi kuwa proud naye in public.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...