Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana-CCM Msiangalie Mbali. Adui Mkubwa wa CCM na Tanzania ni "Kikwete, Rostam, Pinda na Mafisadi"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by niweze, Mar 7, 2011.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mnaojiita wanachama wa ccm sisi kama wananchi tumechoka kugombana na hawa wakina Kikwete, Mkapa, Rostam, Lowasa, Pinda na Mafisadi wenu mjitahidi kuwadhibiti au kuwafukuza. Kama mmeshindwa fungeni hicho chama au hameni kuonyesha mnapenda Taifa lenu. Swala la Chadema na Wananchi kuwasihi Kikwete na kikundi chake wajitoe madarakani linatokana na nyie ccm kushindwa kazi yenu na it's too expensive now but we have no other choice.
    1. Majanga ya uchumi
    2. Katiba ya Watanzania
    3. Uongozi - Unaojali Watanzania
    4. Elimu kwa Kila Mtanzania
    5. Afya kwa Watanzania wote
    6. Maji kwa Kila Mtanzania
    7. Barabara kwa kila mikoa

    kikwete its time for you to take responsibilty, get out
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Naunga mkona hoja yako kwa 100%
     
Loading...